Mong bác Thiệu kiểm tra lại CFW IOS 4.0

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi phankhanhanh, 24 Tháng sáu 2010.

1. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Không sao hết, từ từ rồi xem.... Chắc chắn với bạn rằng custom OS4 mình build chạy ok...
  2. nguoiyeuxua89st

nguoiyeuxua89st Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn cứ từ từ thử . Xem kỹ mọi thứ cần thiết ! Remove , setup lại iTunes . Đổi cổng USB , đổi máy tính ,đổi từ recovery mode sang DFU mode và ngược lại . FW thì không cần phải đổi thử rồi OK! :p
  3. phankhanhanh

phankhanhanh Thành viên

Được Like:
    52
    PwnageTool cái này xài sao vậy bạn? Sau khi mình down xong cái file.dmg gì đó xong rồi làm gì nữa :|. Mình pó tay rồi.
    Mình Jailbreak FW 3.0 góc xong rồi (dùng redsnow 0.9.3). Đưa về DFU-> Nhấn shift + restore dẫn đường dẫn đến CFW IOS4.0 -> nó chạy đc 1 lúc thì báo lỗi 1600, mình có bị sai bước nào kô mấy bạn? Bạn nào bít thì chỉ mình với
  4. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Hai pác đã hiểu nhầm rồi.

Thứ nhất : BB 04.26.08 cho 3G không phải là hiếm.
    Thứ hai : Do trước đầy Blackra1n unock cho BB 05.11.07 lỗi, nên người ta mới cố công giữ lại 04.26.08 cho 3G, mục đích là dùng Ultrasn0w để unlock BB này. Giờ đây Ultrasn0w đã unlock dc từ 04.26 đến 05.13 rồi, nên chuyện giữ lại BB 04.26 là không cần thiết.

Unlock được phát hành bởi dev-team thì các bác không phải lăng tăng đâu ạ. Cứ vô tư mà dùng đi các bác