More 150 Games 3D & 35 Apps for Sharp 903sh

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 18 Tháng bảy 2006.

1. jetli1981

jetli1981 Guest

Xin cám ơn minhhoang mình sẽ xem thử.
  2. jetli1981

jetli1981 Guest

minhhoang oi. Cho mình hỏi tý. Sao link dùng để down wallpaper không dùng được vậy? bạn có thể up lên lại không? Cám ơn minhhoang nhiều.
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    902sh phần ứng dùng và games có lẽ không cài đặt được, các phần còn lại thì ok!
    NIC thích bài này.
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Name: Wallpaper.exe =D>:whew:
    Size: 2MB

The download link is: http://www.sendspace.com/file/eao8uy (edit)
    Name: Wall paper 2.rar
    Size: 2MB

The download link is: http://www.sendspace.com/file/jy3avt
    NIC thích bài này.
  5. nambeo_icbv

nambeo_icbv Thành viên

Được Like:
    1
    Bác Minhhoang cho tôi hỏi cái file SWF cài vào đâu để 903 nhận được. Tôi cài vào phần Pictures trong thẻ nhớ mà máy không nhận. thank!
  6. totalsolution

totalsolution Thành viên

Được Like:
    14
    Cho vào phần Other document. Sẽ thấy thôi. OK?
    nambeo_icbv thích bài này.
  7. totalsolution

totalsolution Thành viên

Được Like:
    14
    Nhanh lên đấy. Bác up soft lên mà không có hướng dẫn sử dụng là hại GSM member đấy. He he em đùa thế thôi bác tìm nhanh lại cho em nhé ( Nhanh lên ko là bác mệt đấy :mad: :cool: khục khục )
  8. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369

mấy phần kia thì mình có post lên cùng hướng dẫn nhưng sao cái cách sử dụng driver của máy in để "chế" ra file tài liệu cho 903 để đâu mất tiêu rồi, lâu rồi không sử dụng mình cũng không nhớ nữa....
    Có anh em nào trong diễn đàn nhớ cách không nhỉ?
    NIC thích bài này.
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    + Tắt máy
    + Tạo thư mục Games và Mores trên thẻ nhớ (Vodafone\My Items\Games and mores
    Bấm đồng thời phím 8 + Power
    Mặc định các số 00000000 dòng cuối cùng bên tay trái, Chuyển tất cả các số ấy bằng các nhần phím OK (phím tròn ở giữa) + với lần lượt các số từ 6 trở về 0 (Ví dụ: 6 + OK = ta sẽ thấy số 0 chuyển sang số 1), không cần làm theo thứ tự miễn sao dòng 00000000 chuyển sang 01111111 là được.
    + Power máy
    + Vào Folder Entertaiment\Games & Applications\Settings\Synchronisation\Rồi chọn yes.. Có thông báo "Are you sure". yes
    + Bây giờ bạn có thể chép ứng dụng và games vào thư mục Vodafone\My Items\Games and mores.
    Synchronisation nó lại một lần nữa nó mới hiện lên trong Games & Applications (Bên Tab của thẻ nhớ.)
    Note: Các bạn nhớ mỗi lần tháo thẻ nhớ ra và lắp vào lại, hay reset máy, các bạn nhớ Synchronisation cho nó nhận ra ứng dụng và games nhé.
    NIC thích bài này.
  10. trongtd123

trongtd123 Thành viên

Được Like:
    27
    Bác Minhhoang hay lắm.
    Bác có thời gian thì nghiên cứu đề dơnload được các file *.3gc (game, ứng dụng cho di động 3G đương nhiên là cả 903)
    http://appget.com/vf/pc/aplist_4100_0_20_0.htm
    thì còn tuyệt phải biết.
    Em đã tìm thử vài ngày mà không có cách nào down được cả.