Một số kinh nghiệm sử dụng Symbian

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thienthancuaquy, 13 Tháng tư 2005.

1. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Để copy danh bạ thì bạn có thể dùng Smart Vcard để đóng gói danh bạ của bạn thành 1 gói, nhớ là lưu vào ổ D, sau khi format lại máy thì bạn có thể dùng gói danh bạ đó cài lại vào máy là ổn ngay thôi.
  2. letruongan

letruongan Thành viên

Được Like:
    21
    Các bạn ai bít chỉ dùm mình nha.Mình xài Con W950i sao mình install phần mềm vào không được, mấy hôm trước cài rầm rầm ko sao hết, tự nhiên hôm nay lai cài vô ko dc nửa ,tức điên người.Cài vô cứ báo lổi "Component fails security check. Can not Install".Có ai bít chỉ dùm nha
  3. kdv2108

kdv2108 Thành viên

Được Like:
    2
    Khi thấy vậy bạn hãy nhấn vào nút details,bạn sẽ thấy có dòng effective from và expires on.Bạn chỉnh ngày tháng trên máy nằm giữa khoảng thời gian này là đc thôi.
  4. myloveanhtuyet

myloveanhtuyet Thành viên

Được Like:
    10
    làm sao kiểm tra dc phiên bản Frimware cua máy P910i vay?
  5. anhtai0

anhtai0 Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi o tphcm chổ nào bán đế kết nối với máy tính của p910i.cả cáp usb nữa.với máy e khi cài ứng dụng java rất hay bị lổi,cho e hỏi thêm la o tphcm chay firmwave cho p910i o đâu,khoảng bao nhiêu tiền,thanks các pác
  6. kamansec

kamansec Thành viên

Được Like:
    35
    của em là CDA162005/6 R5A02
    CXC162041 R5B01 thì là của nước nào hả các bác ,cho em thông số về nó nhé
    IMEI là 35423400 -021358 -4 -01
    nếu không nhìn ở sau máy thì có cách nào xem IMEI hoặc thông số máy mà biết quốc gia sản xuất không các bác ?
    máy em giờ nó cũ quá,muốn thay vỏ nhưng em thấy cái IMEI nó dính liền thế thì không thay được phần sau à,nếu thay được thì chỉ dùm em,em ở HN
  7. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Để xem IMEI, bạn bấm *#06# thôi. :)
  8. uminh

uminh Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi giúp mình với,em format p990i hoài không được,các bác chỉ giúp em với...
  9. hiwayvn

hiwayvn Thành viên

Được Like:
    0
    nhiều thông tin cần thiết, vừa gg ra ngay bài này