Mua bao da cho 5800 ở đâu nhỉ

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi gpc_vms, 30 Tháng năm 2009.

1. Binh_nhi

Binh_nhi Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi, em ở Sài Gòn thì mua bao này ở đâu hen
  2. tamida

tamida Thành viên

Được Like:
    7
    em thấy ở chợ đồng xuân buổi tối cũng bán, bao da, bao nhựa, bao silicon như Iphone đầy đủ cả, giá lại rẻ 40-50k thôi
  3. meosay

meosay Thành viên

Được Like:
    15
    Món này em thấy ở 34 Lý Thường Kiệt mới có, cả 1 biển luôn, nhưng giá cao hơn chợ Đồng Xuân vì chắc hàng được check kỹ hơn . . .các bác ra đấy xem sao . . .
    Binh_nhi thích bài này.
  4. south_dragon

south_dragon Thành viên

Được Like:
    50
    Bác ra 384 Cầu Giấy nếu ở Hà Nội. Giá 70k. Loại dành cho O2 nồi đồng cối đá, vừa khít, đẹp "nong nanh" ;))
  5. lanh1510

lanh1510 Thành viên

Được Like:
    4
    Có bác nào ở Hải phòng k0? Nếu ai có bán thi pm em với. Giá cả phải chăng là chén liền, chứ để trơ trọc thì chẳng mấy mà di tong.:-s
  6. bosinni

bosinni Thành viên

Được Like:
    6
    Bác linhmotorace mua dùm e 1 cái với !
  7. searasports

searasports Thành viên

Được Like:
    0
    Mua bao cua capdase đẹp hơn nhiều có đắt nhưng nó sắt ra miếng:D lúc đầu tui cúng đinh tim 1 cái như vậy nhưng khi ra đo xem thấy tệ quá. Đành móc tiền làm em capdase 300k
  8. lanh1510

lanh1510 Thành viên

Được Like:
    4
    Em thấy có cái bao da này dùng cũng tạm. Ai cần thì xem qua. Giá khoảng 70K (mua tại Hải Phòng). Bác nào thích thì tìm mua. Sử dụng đơn giản vì nó có 1 cái dây bên trong, khi rút máy ra cũng khá tiện lợi.=D>

Các file đính kèm:

9. huyngoc

huyngoc Thành viên

Được Like:
    2
    Thế có bao da cho Samsung HD i8910 chưa các bro?********
  10. lvphuong113

lvphuong113 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác kia mua cai bao 300k ở đâu thế chỉ cho tui để tui con di mua ha bác searasports