Mục Giải đáp những Thắc mắc về kết nối Samsung và PC của bạn

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi PHUTHINH, 1 Tháng tư 2006.

1. thuypn

thuypn Thành viên

Được Like:
    3
    các bác làm ơn chỉ giùm,mình xài Nókia,chuyển hết contact sang máy tính,giờ xài SS D520,làm sao để chuyển toàn bộ Contact vào con D520 này, thanks các bác trước
  2. toetoe81_hp

toetoe81_hp Thành viên

Được Like:
    0
    Có cách nào chép nhạc + ảnh từ điện thoại vào PC hoặc ngược lại ko? các bác jup em với, em dùng con SS X820 không có usb lẫn thẻ nhớ, bí was
  3. hanh7292

hanh7292 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có thế chỉ mình làm sao để kết nối mạng internet cho laptop từ đt ss SGH-U900T có cài GPRS được không và cách down game cho đt được không.thanks bạn
  4. Dj Fly

Dj Fly Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks bài viết có ích
  5. hankite104

hankite104 Thành viên

Được Like:
    0
    em có 1 cáp loại Model E800 khi cắm vào máy tính thì máy tính báo thiếu driver USB-UART Controller em đã tìm được driver và driver đó báo trong Manage là USB Data Cable (COM1) nhưng khi cắm máy nghe nhạc Samsung vào thì không thấy báo gì hết, vậy cho em hỏi em có thể dùng phần mềm gì để lấy được dữ liệu trong máy nghe nhạc. Máy nghe nhạc loại hơi cổ SAMSUNG YP-T9. Hay chính xác là em muốn biết cái Cable E800 đó sử dụng như thế nào trên thân Cable có 1 cục nhựa và có đèn báo sáng!
  6. Beu_online

Beu_online Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có một con Samsung Wave 2, trước nay vẫn cắm vào máy tính thì pc vẫn nhận ra nó như bt. nhưng không hiểu sao bây giờ cắm vào máy tính thì nó không nhận nữa. (máy mình dùng rất cẩn thận, không làm rơi bao giờ) Có pro nào giúp mình trị bệnh này của nó với. Thanks.
  7. MeoConKhocNhe

MeoConKhocNhe Thành viên

Được Like:
    0
  8. war666

war666 Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    HTC Desire cái này bị lủng màn hình giờ làm sao đây @@!
  9. hongan2708

hongan2708 Thành viên

Được Like:
    0
    Giải pháp WebSite miễn phí hiệu quả kinh doanh cho bạn
  10. iService_hanoi

iService_hanoi Thành viên

Được Like:
    1
    cảm ơn topic của bạn,thông qua topic này mình cũng học hỏi được khá nhiều,chúc các bạn luôn vui vẻ