Mywi 3.3.1 - Tạo HotSpot phát Wifi từ iPhone 2G/3G/3GS OS3.x!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 26 Tháng mười 2009.

1. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    ko,ai lại gỡ Rock làm gì,thấy đẹp phết :D,để nghịch test cho biết thêm nữa chứ ;)
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Uh, thích thì cứ để đấy, đến lúc thì đừng có khóc =))
  3. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    được rồi,nghe đại ca...người đi sau mà ko nghe sư phụ đi trước chỉ là hỏng,xoá all Rock ;) OK thanks !
  4. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    sặc máu luôn,xoá Rock thì cũng là lúc ko thấy Mywi đâu ****?
  5. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    làm 2 lần rồi nha,cứ xoá Rock là mất Mywi ? vì sao ? tại vì sao ?
  6. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    để ý rồi,khi xoá Rock Extension có dòng Warring remove iphone.gsm.vn/Mywi **** và đơ IP,Home + Power bật lại ? Đang test lại chạy lần 3 ko cài Rock nữa,cài trực tiếp Mywi coi sao ? sau khi đã vô được Mywi 2 lần ngon lành xem sao ?
  7. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    Rồi ngon giờ phải là cài đặt như sau :
    - Cài như thieu.bocap post #1 check các thứ ngon lành cành đào nha !
    - Khi xoá thì chỉ được xoá RockApp thôi ko có được xoá Rock Extension or nếu có lỡ xoá cả 2 thì vô cài lại Mywi thôi,ko cần cài RockApp nữa ! ok luôn ;))...Chúc mọi người vui vẻ !

8. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    bạn nên tìm bài nói rõ về 3 cái k/n cơ bản : Jailbreak,Active,Unlock đôi với người dùng iPhone bạn phải hiểu rõ được bản chất của 3 cái k/n này thì mới tìm hiểu thêm được ! Còn topic này ko tiện nói mấy cái này.Bạn chịu khó đọc bài nhé,hướng dẫn cụ thể lắm đó !
  9. virus_vn

virus_vn Thành viên

Được Like:
    2
    Làm ơn giúp em khẩn trương. Em cài xong cái Mywi rồi nhưng sau đó em ko bắt được wifi từ máy tính của em nữa. Em shared add-hoc internet từ máy tình mà. Còn cái Mywi thì chạy ok , bay giờ phải làm thế nào? Phải xoá cái Mywi đi à ?

Em cám ơn !
  10. virus_vn

virus_vn Thành viên

Được Like:
    2
    Bây giờ em gở bỏ cái Mywi đi rồi mà wifi của em vẫn có vấn đề. Em cứ vào wifi thì nó báo là ok Nhưng khi chạy web hoặc vào appstore download thì toàn chạy E/3G thôi. Nên ko download được. Bác nào cho em lời khuyên làm thế nào cái. Đang ngon lành cành đào thì lại đi cài linhtinh vào giờ đứt thần kinh rồi :(((