N-Gage Mod Analog

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 1 Tháng tư 2010.

1. cuthai

cuthai Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã cầm máy của A7 chơi thử rồi, cực đã
  2. lam91

lam91 Thành viên

Được Like:
    0
    a7 ơi, em bữa trước có dùng đt call anh hõi địa chĩ đễ sữa dùm cái đt cũa em nè, mà dạo này bận quá đi ko đc,ko biết chũ nhật này anh có làm việc ko vậy?
    sẵn cho em hõi luôn anh có phụ tùng thay thế cũa n-gage qd ko? em tính thay cái bàn phím, nếu đc mod luôn cái anlog giống anh cũng đc :"> võ n-gage nữa ( mà có võ kiễu khác ko? hay phãi dán hình vô ? )
    địa chĩ nhà anh bữa em nghe ko rõ do đt em nge nhõ quá :( , em share map số 23/45 mà ko phãi ỡ phường 19, nếu giờ em đi từ cầu thị nghè sang đg huỳnh tịnh của rồi đến ngã 4 huỳnh tịnh cũa và nguyễn công trứ thì quẹo trái hay phãi ?.?
    anh send dùm em cái yh đễ em hõi anh xí, post bài ỡ đây mất công bị chữi spam :p xin cãm ơn anh
  3. thephantom

thephantom Thành viên

Được Like:
    0
    A7,đúng là sư phụ của NG,bái phục bái phục.:027::027:

A7,cho e hỏi nếu độ phím analog zậy,thì chi phí cần bao nhiu zậy a?
    Độ như vậy thì cần vỏ zin hay lô gì cũng đc hở a?
    hihh,tại thấy nút chơi game đã quá,tính qua nhờ a7 độ giúp e,thks
  4. victor.vance

victor.vance Thành viên

Được Like:
    20
    bái phục bác chủ topic này! QUÁ giỏi! mà bác lấy analog của psp mod vào cho n-gage à?
  5. hamdzui

hamdzui Thành viên

Được Like:
    80
    lâu lâu vào lại box ngage..quá ngỡ ngàng..gud..gud..a làm e lại thèm ngage nữa zầu !!
  6. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    chưa thấy trang web nước ngoài nào có cái này ko chừng anh 7 đã nổi tiếng ở Việt Nam rùi chắc sẽ nổi tiếng lun trên thế giới anh mod dùm em nha :D
  7. duyvampire

duyvampire Thành viên

Được Like:
    4
    khủng khiếp quá.ko còn gì để nói
  8. handballvn

handballvn - Banned - Staff Member

Được Like:
    3,622
    Giờ mới để ý là mod analog nhưng tự nhiên có thêm phím ok ở bên cạnh, vậy là phải bỏ đi chức năng phím 5 chiều hả ? Có thêm phím ok vậy giống QD rồi :D, phím 5 chiều là 1 nét hay của C, Mod analog có thể vẫn giữ phím 5 chiều được ko 7 tũn
  9. meochaua

meochaua Thành viên

Được Like:
    0
    bữa trước có qua nhờ a7 up FW dùm.sẵn tiện a7 cho mượn máy vọt thử thấy rất hay và lạ.chơi game di chuyển rất dế dàng.Thks a lot :117: