nạp tiền vinaphone bằng bấm số

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi win6600, 15 Tháng một 2006.

1. hienbrvt

hienbrvt Thành viên

Được Like:
    1
    thực ra là nạp được rồi mấy bạn ới!!! chỉ có điêu khi nạp tiền bănngf *100* nó báo là chưa thực hiện nhưng tiền đã vào rồi !!! chú ý nhé mấy bạn ơi !!!!!!!!
  2. xhien

xhien Thành viên

Được Like:
    46
    Thì bạn cứ việc xài cổ lỗ như vậy đi, ở đây người ta đang bàn bạc nghiêm túc:mad:. Những nhân viên cửa hàng trực tiếp đứng nạp tiền Vinaphone bây giờ đã có thể chấm dứt cơn ác mộng nạp tiền mà không có hồi âm => mất tiền ->trừ lương!:hit:
  3. vinaphone

vinaphone Thành viên

Được Like:
    0
    ban soan :mobieasy gui toi 900
  4. bac này nói đúng đó bạn vinaphone ko nạp đc bằng cách đó đâu:)) :)) :))
  5. Tun_Tun_Tun

Tun_Tun_Tun Thành viên

Được Like:
    59
    Cái này mới thật sự cần gấp nè!

Nếu nạp lộn cho số khác có cách gì lấy lại không? Trừ tiền nhân viên thì tội quá, mà lâu lấu cứ "em lộn!" không biết là vô tình hay cố ý nữa. Chổ khác người ta có khách VIP nhưng ở chổ mình có nhân viên VIP nên đuổi cũng không đc mà ở cũng kô xong! Các bác có cách gì không?
  6. drtiendiep

drtiendiep Thành viên

Được Like:
    26
    Tôi dùng tốt cả 3 việc trên với vinaphoon
  7. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    vẫn sử dụng bình thườgn không có bất cứ vấn đề nào cả
  8. rongcon159

rongcon159 Thành viên

Được Like:
    4
    cái này có lâu rùi mà, anh em ko tin thì cứ thử nhưng cũng có khi một vài số nào đó lại nhấn ko được. hehe
  9. dDrRaM

dDrRaM Thành viên

Được Like:
    19
    cái này em thấy còn do sim nữa thì phải :-?? không hiểu sao sim bạn em cắm vô 6230 của nó thì ko nhấn *101# được, sim em vô lại được. NÓ đổi qua dùng V3 thì vẫn sim cũ nhưng lại *101# được, kì cục lắm
  10. coi_xinh102

coi_xinh102 Guest

Các bác oai các bác sở dĩ không xem được số tiền còn lại vì các bác bấm sai lệnh của nó như sau nè *101#call máy em dùng lệnh này suốt cẳng trục trặc gì cả thử đi các bác