Thảo luận Nên mua Android nào tầm 6tr

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi nghiepnguyen, 2 Tháng tám 2011.

1. ilovevietnam

ilovevietnam Thành viên

Được Like:
    0
    Làm con LG Optimus One đi bác, con này Hoàng Hà bán giá 5tr.
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    HD2 TMobile cũng tốt nè. :D
  3. trieuvan_80

trieuvan_80 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng vừa tậu HTC wildfire S xài cũng ok có điều làm mình khó chịu là nhắn tin đúng là cực hình vì bàn phím chữ rất nhỏ bấm hay bị lộn mình phải dùng app Go Keyboard chuyển qua chế độ T9 nên mới khắc phục được,với 6tr bạn sắm e này không hối tiếc đâu.Mình mua o bachlongmobile giá 5tr8 .
  4. trungthongng

trungthongng Thành viên

Được Like:
    1
    Theo mình bạn nên thêm ít tiền nữa mua con SS Captivate, mình đang xài con này. Có rất nhiều cài để vọc vì android mà. Game và ứng dụng cũng nhiều. Đặc biệt nhắn tin hơi bị sướng ah nha,màn hình 4" super amoled, iphone chỉ có chào thua.
  5. ducthinh255

ducthinh255 Thành viên

Được Like:
    5
    tầm đó bác lấy hàng xách tay hay hơn. Hàng hãng chém người dã man
  6. chauminh®

chauminh® Nick Vi Phạm

Được Like:
    6
    Muốn game sướng và nt sướng thì ss galaxy tab sướng,bửa nay sam sung ko còn như ngày xưa đâu,màn hình 7in,quay phim hd 720.có 3G xài nghe gọi sướng nhưng phải thêm 1 ít,giá khoản 7chai
  7. nghiepnguyen

nghiepnguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Hehhee, cảm ơn các bác góp ý em đã wuyết định...............đợi thêm vài tháng, và sẽ rướt em Sony Arc về hehehhe
  8. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên

Được Like:
    49
    6tr nhiều lựa chọn lắm nên khó bác ạ. E cứ vote mạnh cho P500 vì đang dùng, hiệu năng p/p ngon lành cành đào. Tiền thừa để rửa máy hoặc làm việc khác, chứ lên em khác thì k bõ cho lắm ^^
  9. se750

se750 Thành viên

Được Like:
    16
    htc hd2 t-mobile mua ở đâu tốt nhỉ? mình ở tphcm
  10. ngautuan

ngautuan Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Công nhận trong tầm 5-8tr nhiều máy thật, hoa mắt. ĐT Nhật trong tầm đấy cũng nhiều, lại càng hoa mắt :-D