New Sharps on Docomo - SH-01F, SH-02F

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi Animaniax, 13 Tháng mười 2013.

1. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    @m1000i: thì bù trừ lẫn nhau mà, chứ có cái nào hoàn hảo? Chỉ có cái cục sắt bé tí tẹo 4 inch là được 1 đám khùng cả ngày chạy long nhong ngoài đường bô bô vô đối vô đối tung hô là hoàn thiện thôi. Vì máy ko hoàn thiện nên NSX mới ra bản nâng cấp:gach:

@anhvu: ê thằng kia:shot: cái giò heo lông lá ko chụp dính vô chi vậy? đưa lên hù mí con mém chạy hết hay tính lộng kiếng treo dzô nhà tắm nhát gián?:shot:
  2. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Tui cũng đang xài F06e nè, chụp thiếu sáng cũng ok chỉ tội hơi muỗi tí, cái tui đang nói là mấy con đời trước kìa, F02e với mấy em Sharp đó, fải chi quất dc cái đèn led như mấy em Sam thì cứ như là hổ mọc thêm cánh. Sao ko thấy ai chế ra cái đèn xenon gắn rời cho android nhỉ, nếu có mình cũng ráng trang bị một cái.
  3. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Mình cũng đâu đến nỗi quá bảo thủ đâu bạn, chẳng qua thấy tiếc thôi.
  4. anhvu2875

anhvu2875 Thành viên

Được Like:
    165
    ông nội nằm chụp chơi ai pít nó dính cái giò hê đâu há há
  5. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    @nhnhat: cũng phải chịu. AI biểu đi sau về trễ? Tui có nói lâu rồi. Nếu từ đầu ôm lấy Android thì có phải giờ thiên hạ nhà nhà nắp gập, người người nắp trượt rồi ko? Vì bọn hàn xẻng và táo thối đã định hình chung cứ xì mát phôn là phải dạng thanh, cảm ứng, thành ra những dạng khác đều rất khó thành công. NSX đương nhiên phải chạy theo số đông, nếu ko muốn lỗ trào máu.
  6. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Mình thích cái kiểu comment của bạn, tuy nhiên, mình cũng chơi Jmp được gần 5 năm rồi, từ thời còn mồi sóng cho keitai kia, chỉ tiếc là phải chứng kiến lần lượt các ông lớn "ra đi", từ Pana tới NEC, cũng tại tính bảo thủ của các cụ, cứ đà này e rằng ko biết còn dc bao nhiêu vị trụ được nữa, giờ Táo thúi đã thâu tóm SB rồi, các vị cũng ko mặn mà ra model mới nữa, ko biết tương lai jmp sẽ ra sao nếu các vị ko thay đổi. Thôi giờ còn bao nhiêu thì cứ "máu lửa" hết đi anh em.
  7. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Mg Nhật sẽ mãi là ng Nhật. Chẳng qua Táo lạ lẫm nên Sòtfbank thức thời tại thời diểm này thôi. Chứ rồi họ sẽ nhận ra chất lượng thua kém. Tính năng nghèo nàn hơn Jpm. Chẳng sớm thì muộn lại quay về. Hơn nữa, hàng sx Nhật chỉ có đẳng cấp và đi lên thôi. Yên tâm mà kiếm tiền đi. Và bạn cứ xác định đồ dùng trong căn nhà mình ở, càng nhiều đồ Nhật, càng chứng tỏ bạn là ng tiêu dùng thông minh
    drvanson thích bài này.
  8. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    @2 cụ: Mỗi thằng có cái hay riêng. Cãi đến tết Congo cũng ko xong.
    Chỉnh sửa cuối: 16 Tháng mười 2013
  9. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Biết là vậy nhưng fải sống chung với lũ thôi ông ơi, chứ than thở cũng vô ích, cũng nên biết nhờ công lao so sánh của các bác ấy mà nước mình mới được "giàu đẹp" như ngày nay, thôi thì tụi mình cứ tự an ủi nhau "dù sao đi nữa thì mình cũng còn khá hơn tụi... Zimbabwe vì ít nhất ta còn có 3G" giá rẻ" để xài trong khi tụi nó cơm còn ko đủ ăn, mình được vậy là đã "hạnh phúc" lắm rồi, nên cảm ơn các bác ấy mới phải chứ cụ Animaniax.
  10. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Xí lộn, mình quote nhầm, ý mình là bài của bác Animaniax đang than thở về vụ tăng giá 3G của các cụ nhà ta, xin lỗi nhé, quote nhầm chỗ.