Thảo luận Ngage thường nghe nhạc bằng con nào và thua con nào nhỉ ?

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi minhtrinh06, 4 Tháng ba 2007.

1. bad_guy174

bad_guy174 Thành viên

Được Like:
    109
    n-gage mà mono chắc là bạn ấy đang nói n-gage qd!!!:D
    to minhtrinh:bạn yên tâm đi!!n-gage nghe nhạc ko kém các loại dt bây giờ là bao đâu!!9/10 đấy!!tui đã từng xài wa 6630,7710,6230 và 3250 rồi!!!N-gage ko thua đâu!!!tất nhiên là nghe bằng tai nghe nhé!!!theo tui mà nói thì
    n-gage là dt giá rẻ mà nhiều chức năng và tốt nhất đấy!!!tiếc là nokia đã khai tử nó!!!:(
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    chính xác như bad_guy174 nói N-gage C nghe nhạc vào thời của nó chỉ thua thằng SL chút xíu,còn lại hơn hết...........còn bây giờ thì phải như N91 trở lên thì mới cảm nhận đc nhỉn hơn chứ các dòng như 6630,7710,6230,6680......k phân biệt đc đâu.........nó thích hợp để nghe các thể loại nhạc nặng,mạnh.....như Rock chẳng hạn vì tiếng Bass của nó mạnh lắm,các đt mới giờ toàn treb k thôi.........nói chung có thể k nghe hay = các đt đời mới nhất nhưng mình chắc rằng nó nghe "phê" hơn.........(mình từng lấy N-gage hạ đo ván 1 con Ipod của thằng bạn mới mua 2chai mấy vì Ipod nghe đúng là tiếng trong hơn nhưng k có bass chỉ toàn treb.........
    hôm rồi mình tậu sợi Phone có gái gần bằng con N-gage rồi thì thằng bạn xài W800i vất xó nố luôn ,,,,mượn N-gage mình nghe thôi...muốn nghe nhạc hay thì ngoài máy hay còn phải quan tâm đến tai nghe nữa.....
    Nói chung xét về giá thành thì N-gage là đt rẻ nhất mà có nhiều tính năng nhất........còn đt rẻ nhất mà nghe nhạc hay nhất hiện giờ là SL của siemens
  3. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    đừng nói thế phư phàng vì cơ hội cho Ngage C cao lắm tôi thấy QD mới mÔN thôi đừng nhầm nhá n90 n91 cũng vầy thôi kém nhiều đấy !!!!! tôi thấy có dịch vụ lắp camera cho mobile hay lắm ông bac tôi trong nam lắp thử cho cái símen cũ rồi thau cả vỏ lun đẹp long lanh . ai đó thử cho Ngage thân yêu của các bạn xem Ngage của bạn sẽ thanh đồ độc lun!!
  4. Nguyên Dũng

Nguyên Dũng Ex-Mod

Được Like:
    1,486
    sịch vụ lắp camera ở đâu vậy em mới nghe đó . Anh nào biết chỉ dùm để em test xem nhé
  5. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Như vậy là nó thua đàn cháu N sẻies của nó hả? tội nghiệp nó quá!!! huhuhuhu
  6. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    gen ăn tức ở hà mấy nhóc hê . ông bác trong nam tôi mới lắp thôi trông đẹp dã man thay cả vỏ lun ! ko hiều ng ta có thể chế ra chỗ đút thẻ của Ngage C ra ngoài ko nữa . để mấy hôm nữa tôi hòi địa chỉ để các anh em test
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    ê cái này thì hay đó nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có cái này thì N-gage k là đồ độc mới lạ.....................mà nghe nói cả 100-200USD lận đó.............có ai làm nổi k.......
  8. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Ko nên làm Ngage mất trinh nhé các Bác.
  9. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    thì kiếm cái nào đẫ mất rồi mà làm,ai biều làm con còn ZIN làm chi.....
  10. Nguyên Dũng

Nguyên Dũng Ex-Mod

Được Like:
    1,486
    Con em mất trinh nhiều lầm lắm rồi mà vá trinh lại hoài àh . Buôn bán mà lại . Duy chỉ có con em đang xài la còn trinh thui . Anh nào muốn phá hok (spam spam spam):)