Thảo luận Ngày thứ 3 may mắn cùng Beeline!

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 8 Tháng ba 2012.

1. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Hì, nói là nói vậy thôi chứ thỉnh thoảng vẫn vào xem có ai nói sau lưng mình ko! Thật sự, nếu giữ hòa khí như thế này thì mình cũng chẳng căng thẳng gì đâu, nói chung post bài thì khiêm tốn 1 chút, và dựa trên tinh thần học hỏi. Chứ cứ như mấy bạn kia người khác chê tí là xị "mẹt" xuống thì chả làm lên trò trống gì cả.
  2. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Bác cũng nên nhẹ lời bớt đi. Nói thật nghe hơi phản cảm đó. Dù gì thì ai cũng biết mình cần gì ở nhà mạng mà. Cùng nhau giải đáp hơn là cười theo người khác...

Chúc mọi người đầu tuần tốt đẹp
  3. Mrkull

Mrkull Thành viên

Được Like:
    24
    Hok biết bjo TP(1) & TP2 có được hưởng CTKM 100% cho 10 thẻ nạp đầu tiên ngay sau khi đk-kích hoạt Kit SIM không nữa?...., Mà ngày thứ 3 may mắn là phải nạp tối thiểu 50K (>50K) mới được KM 100% chứ nạp < 50K thì có được KM % không và cụ thể là nạp <50K thì được KM bao nhiêu?

Mình đang dùng TP(1), chẳng có ai để gọi nên đang tính chuyển qua TP2 đây, nhưng từ TP2 lại không cho phép chuyển qua BigZero199 - BigSave - Big&Kool . nản
  4. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Chào bạn,
    Làm phiền bạn vui lòng xem lại thông tin giúp mình giúp mình với nhé!
    Trong thông tin CTKM có ghi tặng 50% cho các thẻ nạp khác (tức là tặng 50% ghi nạp thẻ dưới 50,000đ). Không phân biệt hình thức nạp tiền.
    ---------------
    Bạn nên chuyển qua TP2 nếu có nhu cầu gọi nội mạng nhiều.
    Còn nếu có nhu cầu gọi ngoại mạng nhiều hơn, bạn nên dùng Big save hoặc Big n Kool.
    Với Big save chỉ 700đ/phút và Big n kool 900đ/phút (áp dụng cho cả nội và ngoại mạng).
    Còn nếu bạn đã lỡ chuyển qua Big save hoặc Big n kool rồi mà có nhu cầu liên lạc nội mạng, thì bạn có thể đăng ký DV Zero Talk của Beeline chỉ với 4,000đ gọi nội mạng thoải mái 100 phút miễn phí.
    ---------------
    Best regards,
    Q.Minh
    Beeline Customer Care
  5. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Không biết thứ 3 hàng tuần tặng 100% tới khi nào kết thúc...Mỗi tuần mình nạp 50k giờ Tk9 được 1tr2 con TKphu cũng dc 600k rồi...hihi
  6. snaptu

snaptu

Được Like:
    2,297
    Mong được tài khoản chính bằng phần lẻ của bác :))
    pngbatho thích bài này.