Nghe nhạc trên 703SHf!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi motsinhvien, 20 Tháng mười 2006.

1. BlachThon

BlachThon Thành viên

Được Like:
    10
    703 SH thì ok, còn 703SHF hiện tại unlock chưa hết đc nên ko nghe đc nhạc mp3 !
  2. BAXU

BAXU Guest

Đây không phải là unlock hết hay không hết.

-703SH không có FW UK, CN, hay TW(do Vodafone không phổ biến sản phẩm này ngoài thị trường JP) để cài nên không xài được Mp3...!!!
    -Các mạng viễn thông ở Nhật dùng file streaming không xài chuẩn Mp3, cho nên các hãng sản xuất mobile ở Nhật không đưa codec Mp3 vào trình media trên FW của mobi...Vì thế nên các FW JP không chạy file Mp3. Model nào của Sharp mà cài FW JP(unlock 100%) đều không thể chơi Mp3...!!!
  3. wanw800i

wanw800i Guest

quả 904sh dân chúng bó tay rồi,thế là cầm làm 1 thiết bị giải trí rồi,e ôm 1 quả,bán lỗ,chả mún bán lun.Đành nhìn cho đỡ bùn
  4. BAXU

BAXU Guest

Đành thế thui chứ bít sao bi giờ.....đợi đến bao giờ đây. Sharp và Vodafone không tung sản phẩm này ra thị trường ngoài Nhật Bản....:o
  5. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    chuẩn bị 2 tay 2 chai,ai chịu nóng ko nổi ném xác ướp ra là bụp ko thương tiếc!:D
  6. BAXU

BAXU Guest

Dân tình vẫn bán 904SH tới 4-5T, không hiểu nổi....???:confused:
  7. BlachThon

BlachThon Thành viên

Được Like:
    10
    Flash file euro >> mp3 nghe ok
  8. BAXU

BAXU Guest

Oh, xin lỗi, ý mình là 703SHf chứ không phải 703SH(gõ thiếu mất chữ "f"...:( )

-Ông này không có FW nào ngoài cái JP cả...!!!
  9. wanw800i

wanw800i Guest

hihi con 904sh bán rẻ wá thì chả ai mún bán đâu,vd như các bác đang ôm 1 con mà kêu bác bán rẻ wá ,các bác có mún bán ko,nên người ta xót tiền đó mà.BÁn rẻ wá thì thà ôm làm máy chụp hình ,way phim cho rồi.hihi:D
  10. BlachThon

BlachThon Thành viên

Được Like:
    10
    Có máy cứ unlock bt , ko đc mp3 thì chơi file mặc định cũng ok lắm