Thảo luận Nghe nhạc trên jmp - Quà tặng từ Nhật!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi khangduybeo, 14 Tháng tám 2012.

1. kaitoukid93

kaitoukid93 Thành viên

Được Like:
    9
    pana nó nhiều bass.FU em chưa thẩm bao giờ
  2. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    thang Fu kha can bang, fu nghe tap ok bác ạ.tính ra trong mấy thằng thì fu dễ nghe nhất.
  3. sphinxx

sphinxx Thành viên

Được Like:
    4
    Còn sharp thì sao bác ?
  4. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Sharp nghe tinh tế hơn..
  5. solo7

solo7 Thành viên

Được Like:
    16
    Nhân tiện, các bạn cho mình hỏi: Sh-06E nên chọn tai nghe như thế nào? mình phân vân mãi mà vẫn chưa tìm đc cai tai nghe nào ưng ý.
    Đọc ở trên, thấy có bác nói mở âm thanh 5.1 khi nghe nhạc, vậy mở như thế nào?
    Mình còn gà vãi ra, nhờ các bác tư vấn hộ, thanks nhiều.
  6. vandau

vandau Thành viên

Được Like:
    5
    e dc nge ké cũng dc vài con jpm, ngày xưa bị 1 đại ka thuốc cho chơi jpm từ con 803t đầu tiên, âm con nài bass uỵch uỵch trâu như con sl45, chất âm giống hệt :D, sau sài 904sh nghe nhạc hay hơn hẳn. Bị thuốc 903sh nghe đồn nghe nhạc hay chụp ảnh khá. chuyển qua sài mới thấy nghe dở hơi hơn 904sh nhiều, ảnh ọt giống hệt nhau... nghe qua bao con rồi thấy con panasonic p905i docomo là hợp tai nhất, chi tiết hơn 904sh, nge sạch tách bạch, bass sâu tròn căng . treble mid nge thoáng tai nghe rất đã :D.
    xdk2007 thích bài này.
  7. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    5.1 chi hổ trợ video thôi bạn. Còn cái dolby trên sh06e k chỉnh được, nó tự động rồi. Còn tai nghe thì tùy gu nhạc của bạn nữa, bạn thích nghe loại nhạc gì, thích nghe mid nhiều hay trelb nhiều hay là bass. phải nói mới biết để tư vấn cho bạn được
  8. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Đã dùng qua p905i, 932sh, 003sh, 005sh, F09c, F10D và vài cái Softbank, Docomo, KDDI khác, mình thấy Fujitsu nghe nhạc hợp với mình nhất, mình nghe đủ thể loại hết :) Cụ thể đang rất hài lòng với giọng hát của em F10D
    khangduybeo thích bài này.
  9. solo7

solo7 Thành viên

Được Like:
    16
    Xin lỗi và cảm ơn bạn, bận quá mình ko vào DĐ được.
    Mình hay nghe nhạc Rock, Metal hay Gothic, thi thoảng vẫn Rock n' Roll... thì cần mua tai nghe loại nào bạn nhỉ? trước mình có mua thằng Koss - nghe khá là tốt.
    Thanks bạn nhiều.
  10. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    Dòng nhạc của bạn thì koss là hợp rồi. Cìn tùy vào số tiền nữa. Cao hơn thì có bọn grado...
    solo7 thích bài này.