Nhạc chờ cho mạng Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi Dragon80, 30 Tháng một 2007.

1. chu thoong

chu thoong Guest

Ch­ưa kích hoạt được chứ sao nữa, tui cũng thế đây này. Vấn đề là đang thử nghiệm nên thông cảm đi.
  2. tinhco1210

tinhco1210 Thành viên

Được Like:
    2
    Hix,buồn thía nhĩ,làm mừng hụt,khi nào tổng đài gửi thêm 1 tin nhắn nữa để kích hoạt mới được hả bác ???
  3. chu thoong

chu thoong Guest

Sao có mật khẩu rồi, vào trang Viêttl rồi, đưa số điện thoại và mật khẩu đã nhận được vào mà không đăng nhập được mới láo chứ, hay là tại em đã đăng ký tài khoản ở trang này trước đó rồi.
  4. phongtygen

phongtygen Thành viên

Được Like:
    0
    Không đăng nhập được đâu bạn, tài khoản trên trang vtel là tài khoản khác. Mình cũng có thắc mắc như bạn, chắc phải có trang nào khác mà chúng ta chưa tìm ra. Tuy nhiên khi bạn nhận được m.khẩu đồng nghĩa với việc bạn đã được active dịch vụ colour ring. Gọi thử mà xem. Congrats!
  5. mashimaro_gun

mashimaro_gun Thành viên

Được Like:
    3
    OK! được đó! em đã reg được rồi! gọi đến đang được nghe hạp pì líu yeah! :))
  6. chu thoong

chu thoong Guest

oK!!!!!!!!!!HA HA...Hát rồi này, hát rồi này!
  7. dep_lao23

dep_lao23 Thành viên

Được Like:
    2
    Chẳng thấy tin nhắn nào gửi lại cả. Mất 1000d oan uổng
  8. tieutruc

tieutruc Thành viên

Được Like:
    175
    mạng này chắc đang thử nên chưa ổn định, có khi anh em nên chờ 1 thời gian nữa
  9. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Các bạn ơi , Viettell đã có nhạc chuông chờ , tuy đang thử nghiệm thôi nên miễn phí . Đăng ký đơn giản , chỉ cần soạn Dk gởi đến 1221 , sau đó mình phải nhận được 2 tín nhắn bằng tiếng anh , cái sau có mật khẩu , chưa biết vào trang của Viettell để làm gì nhưng đã có nhạc chuông rồi .
  10. chu thoong

chu thoong Guest

Biết ngay mà, em cũng được "nhắc nhở" như vậy. Thế mà bác nào bảo thử nghiệm đến 31/2, giờ dùng 3 ngày nó đã đòi mua bán rồi này! Mấy tên Viettel này "ki" thế không biết, vừa quảng cáo cho mấy đứa bạn thì đã tèo roài...