Nhạc chờ cho mạng Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi Dragon80, 30 Tháng một 2007.

1. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @June23: gọi 198 rùi bấm phím 0 để được trả lời những thắc mắc, những câu hỏi A-Z (thuộc Viettel!).

@tieutruc: đồng ý với bạn! Viettel có bài nhạc chờ 3000d Proud of You hay tuyệt cú mèo, chỉ tiếc chút xíu là nhạc dạo đầu hơi dài, hì hì. Mình cũng nghĩ là ngoài Sfone thì Viettel đang có những bài nhạc chờ khá hay nếu không nói là vượt trội so với Mobi và Vina (ít và chất lượng thấp!).

Thân mấy bác.
  2. zennez

zennez Thành viên

Được Like:
    318
    Mình để ý thấy nhạc chờ của Vit teo nếu là nhạc đỏ thì free lun, còn lại tính phí 2000/bài, riêng bài proud of you thì 3000:confused:
  3. hehe08450

hehe08450 Thành viên

Được Like:
    0
    Cẩn thận nhé. Thuê bao khóa hai chiều thì Imusic đi luôn dịch vụ đó. Đăng kí lại và chọn lại bài thì lại tốn tiền thôi.
  4. boiloichoika

boiloichoika Thành viên

Được Like:
    0
    em có nhạc chờ bài Trưa của Thùy Chi
    hay wá các bác ơi
  5. nghiemlequyen_89

nghiemlequyen_89 Thành viên

Được Like:
    0
    hjc hjc, thi thoảng ghé vào đây xem có bài nhạc chờ nèo mới hok nhưng toàn bị lỗi hok hà (>.<) Tệ quá
  6. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    hiện tại hệ thống nhạc chờ của Viettel tồn tại song song 2 trang web, nếu bạn không vào tìm bài hát bằng trang 8-}
    Mã:
    http://imuzik.com.vn/
    thì bạn có thể vào bằng trang cũ:8->
    Mã:
    http://imuzik.vietteltelecom.vn
    để truy cập và tìm bài hát mới.
    Dần dần Viettel sẽ đẩy dữ liệu về một trang web lúc đó bạn sẽ không bị gặp khó khăn trong nhạc chờ nữa. Thân:hug:
  7. ecomaint

ecomaint Thành viên

Được Like:
    0
    Bác viettel ơi cho em hỏi thêm cái này tý, sao em đăng nhập vào Imuzick không được. Nhưng mà chọn bài hát rồi tải về=>nhập pass xong thì đc, nó tự động cài bài mới tải luôn, còn vào bộ sưu tập với càiđăặtt thì không thể nào làm đc trò gì hết.

Ôi, vào đc rồi, sao viettel lại để 2 trang imuzick sonng song chi vậy trời,
  8. baodv

baodv Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào cho mình biết cách tra cước của thuê bao trả trươc trên Viettel portal với! Thanks!
  9. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Hic trả trước Viettel không hỗ trợ tra cước qua portal bạn nhé
  10. combatantvn

combatantvn Thành viên

Được Like:
    0
    Lỡ đăng ký ròi mà quên mã kích hoạt rùi thì làm sao lấy lại được để tham gia thành viên bác dieukhonoi