Nhạc chuông mmf dành cho Softbank

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi Nam903Shi, 15 Tháng chín 2008.

1. caibao

caibao Guest

có ai có nhạc chuông những bài năm mới như happy new year hay những bài việt nam cũng đc.
    Làm rồi share cho em với.Chứ e thử convert mấy lần mà hem đc.toàn bị rè rè thôi
  2. avenk

avenk Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác cho em hỏi? Em down nhạc trên đây về bỏ vào 940sh thì báo lỗi invalid file là sao vậy ạ?
  3. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Invalid data là định dạng file ko nhận đc. Nhưng bạn down file nhạc nào, các file MMF này à, đây là các file dùng làm nhạc chuông. Cop vào thư mục Other Document đó bạn, rồi vào máy cóp vào bộ nhớ thẻ để Set làm nhạc chuông.
    avenk thích bài này.
  4. avenk

avenk Thành viên

Được Like:
    1
    Mình làm theo bạn hướng dẫn nhưng khi set as ringtone nó lại báo cannot assign. Invalid file bác ạ. Mình down mấy bài mmf trong topic này tất cả đều gặp lỗi này ToT
  5. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Đã cop vào bộ nhớ máy rồi chứ...
    Nếu down những file ở Topic này thì sao ko chơi đc chứ, mọi ng vẫn dùng OK mà, thử down trên Topic đính đi.Báo cannot assign có thể là do quá dung lượng hoặc tập tin ko đúng loại.

Thử mấy cái này xem nào : Nhạc chuông MMF
    nguyenngocgiang thích bài này.
  6. avenk

avenk Thành viên

Được Like:
    1
    vẫn không được bác ạ >.< mà em copy vào thẻ nhớ đọc trên máy là file smaf chứ không phải mmf là sao vậy bác? trên máy tính vẫn thấy mmf. Hjx làm phần nhạc chuông mãi vẫn không được ToT
  7. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Smaf chính là MMF đó, tức là bạn cóp vào rồi nhấn vào play thì ok mà set làm nhạc chuông thì ko đc hả...
  8. avenk

avenk Thành viên

Được Like:
    1
    cả play và set nhạc chuông đều báo lỗi invalid file bác ạ ToT bỏ cả list của bác vào thử không bài nào được >.<
  9. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    một số máy yêu cầu nhạc chuông mmf ko phải định dạng MA-7, bạn phải tìm hiểu kĩ các bước làm nhạc chuông, thử các định dạng khác MA-7 ở bước cuối với Wave Sound Decorator xem sao
  10. happytoon

happytoon Thành viên

Được Like:
    0
    cái này nghe dc cho 920p hok a??tại mới xài ah..hok bit cách chép nhạc nữa..hic