NHANH TAY ! NHANH TAY Nhận khuyến mại lớn khi mua "dế" từ Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 4 Tháng bảy 2009.

1. WMKINGMW

WMKINGMW Thành viên

Được Like:
    67
    đây, em được đây, vào chúc mừng em đi =)) giải nhì nhé =)) em mà được phỏng vấn là em lăng xê gsm.vn =))
  2. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Mình biết là số mình đen mà, chưa bao giờ trúng sổ xố cả, huhuhu :((
  3. hienten

hienten Thành viên

Được Like:
    29
    Tốt nhất để không gây cho người khác có ý nghĩ xấu vầ chương trình khuyến mãi thì nên có một câu như bao chương trình khác.."Toàn thể nhân viên cty Viettel không được tham gia chương trình". 100 giải mà có nhiều giải của ...@Viettel.com.vn thì người khác sẽ đặt một câu hỏi.
  4. WMKINGMW

WMKINGMW Thành viên

Được Like:
    67
    :-" 20.000 người tham gia lận bác, hôk trúng là chiện bt` ma` ~.~
  5. lehungacc

lehungacc Thành viên

Được Like:
    11
    em thấy có mấy cái mail có đuôi viettel thôi, mà họ cũng như mình ai chả muốn trúng, nhân viên thì cũng là khách hàng mà.
    Em thì vẫn thế chưa trúng xổ số công ich bao h, hichic
  6. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Em thấy bác buồn cười thật đấy, nhân viên Viettel không phải là người à, họ ko có quyền tham gia các chương trình à. Trong khi đó giải có toàn là khuyến khích, vậy mà nói nhiều giải có người viettel hic hic.
  7. WMKINGMW

WMKINGMW Thành viên

Được Like:
    67
    :| Em đã bị cho leo cây.Hỗ trợ của vio.com.vn thì báo em là sáng nay lên cửa hàng ở TP trực tại, lên thì cửa hàng báo chưa biết gì .E thấy chưa gì đã hơi nãn, mất cả buổi sáng tắm rửa, ủi quần áo :| gọi lên vio thì được giải thích là kế hoạch là vậy, nhưng bên em chưa có sự đồng nhất giữa các cửa hàng.Mình trả lời luôn 1 câu, không đồng nhất tức là không chuyên nghiệp phải không :| chị ấy cười....pó tay :-s
  8. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    vậy ạ bác gọi lại số này 0462.567.777 nhân viên sẽ hỗ trợ bá nhé. thanks bác
    WMKINGMW thích bài này.
  9. WMKINGMW

WMKINGMW Thành viên

Được Like:
    67
    Đã nhận được quà :D mình xem danh sách nhận thưởng rồi.hok dám phát biểu nhiều, chỉ phát biểu 1 cấu :"> mình pro quá, bông hoa giữa rừng gum :D