Những chương trình đã thử trên P910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi nlcnguyen, 9 Tháng chín 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác nói cách làm cụ thể đi johan.
  2. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Ah, chắc là bác LB chưa tháo bàn fim lúc format bao giờ. Đơn giản là vì thằng P910i nó cũng thông minh lắm :) bác chỉ cần tháo SIM và bật máy lên là nó tự động hiện bàn fim ảo lên cho bác xài liền :D (chắc là nó có cơ chế kiểm tra bàn fim). Và chuyện còn lại thì cũng như bác xài bàn fim thật để format thôi ah
  3. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    bác lightblue cho em hỏi cái,tại sao em dùng IM+3.50 đã crk,cái bản bác up lên mà vẫn chỉ được có 5 ngày là thế nào nhỉ,bây giờ ngủm rồi
    đã thử bản 3.54 có crk đi kèm nhưng bản này bị lỗi không dùng được
    bác xử lý hộ em cái
  4. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Ý tui nói là format như xuất xưởng kìa, cách format dùng Jogdial và phím a/A
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Kỳ nhỉ? Tui cài lâu lắc rồi mà nó có báo 5 ngày gì đâu?! :eek: Có khi nó bị dính bản cũng bác xài rồi cũng nên.:cool:
  6. nghiemtu

nghiemtu Thành viên

Được Like:
    32
  7. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Thì tui nói là format dùng Jogdial và phím a/A đó, chứ chẳng lẽ có cách format khác mà dùng Jogdial? :confused: Tui biết được cách format này mà ko cần xài bàn phím ngoài là nhờ cái phần mềm ChangeIconXP gì đó lúc tui mới tập xài P910i, tui cài xong là khỏi khởi động luôn nên phải chạy ra tiệm(chuẩn bị tinh thần tốn 100k như có vài bác đã bị), may là có thằng bạn quen thợ sửa, thấy hắn tháo SIM rồi bật máy lên là tự động có 1 bàn phím ảo và hắn dùng Jogdial + bàn phím ảo format nhanh hơn điện (tui ráng theo dõi thôi chứ lúc đó còn chưa biết format = Jogdial nữa ;) ) :D Chút xíu nữa là tui vô danh sách những ng xài ChangeIconXP bị "thuốc" 100K rồi
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Tui thì liệt "Change icon XP" ra từ vòng ngoài rồi... Vậy vẫn xài Jogdial và dùng a/A của bàn phím ảo ?!
  9. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Bác không làm gì mà tự nhiên có thằng nó gửi virus cho bác :rolleyes: mấy cái dzu này tui cũng có "dzoc sơ sơ, chọt chút chút" :D có bị gì thì bác hê 1 tiếng coi tui có biết gì hỗ trợ bác ko, có bị gì tui cũng hê ngược lại ;) :D đề tài nay hơi lệch chủ đề của forum rồi he :p
  10. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Uh, chính xác là xài được mà, sau lần làm quen đó tui cũng "lầm đường lạc lối" mấy lần nữa nên phải xài nó rồi :D , được cái tiến bộ là tự mình làm được nên thấy bình thường =D> ko còn bối rối như "ngày xưa" nữa :p :rolleyes:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.