Những điều khó chịu nhất về Sharp!!!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi bo_teo, 4 Tháng mười một 2008.

1. maxvungtau

maxvungtau Thành viên

Được Like:
    83
    em 945SH,tối đi nhậu với đám bạn,móc ra chụp hình tụi nó kêu điện thoại Trung Quốc,tức mình mở cục pin Made In Japan cho tụi nó xem,tụi nó vẫn chưa tin,bực quá bỏ điện thoại vô ly bia,cả đám té xỉu;))
    DCM, acno, Kut01 người khác thích bài này.
  2. acno

acno Thành viên

Được Like:
    13
    Bó tay bác này. Em hôm bữa uống cafe, con 920sh của mình đoàng hoàng vậy nó bảo dt TQ à, tức điện, bỏ luôn dt vào ly cafe..:D. Cùi bắp quá
    maxvungtau thích bài này.
  3. kleorix

kleorix Thành viên

Được Like:
    13
    ủa, cho em hỏi con softbank 932sh có chơi đc như vậy ko ?
    Nhận xét cá nhân 2 nhược điểm con 932sh :
    Pin nó bắp bắp thế nào ấy, đc có gần 2 ngày, có phải bị chai ko mọi người ?
    out sóng (chưa bị mất multi) nhưng mà em ko bik cách mồi lại :((, có bác nào vui lòng hướng dẫn ko ?
  4. maxvungtau

maxvungtau Thành viên

Được Like:
    83
    bật 3g rùi bật lại gsm hoặc tắt máy rút sim bỏ vô máy khác rùi bỏ lại máy 932sh [-O<
  5. girl_no1_1991

girl_no1_1991 Thành viên

Được Like:
    0
    :)) đang đi chơi, tự nhiên bị out sóng, móc đt, mồi lên .... mồi xuống .... 5 lần. Muốn nhún nó zdo nước dễ sợ.
    Nằm nhà nt, nhắn cho đã đời ... " tn ko gởi đc " =.= ,,, xì khói.
    Sóng ko ổn định ra thì cái gì cũng hài lòng, nhất là khoảng chụp hình với chơi xem video. ko chê đc lun, hehehe
  6. Kut0

Kut0 Thành viên

Được Like:
    57
    Bao h out sóng mà bí quá thì cứ chuyển sang 3G mà nt với gọi điện thôi (1 chiều nhá) ;))
    Tớ cũng đang dùng 932, sóng sánh thì tùy vào thời điểm và địa điểm, có lúc thì out liên tục trong ngày, mấy ngày này thì sóng lúc nào cũng căng đét :(
    Nếu chuyển sang 3G thì hãy để một thời gian hãy chuyển về Gsm (tầm 30ph - 1h)
  7. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    Em thì chơi 940sh. Ko hỉu sao để em nó nằm nhà đi làm về thấy ........ Insert USIM => mún khóc lun. Chả hỉu bị gì. Thay sim unlock thử thì thấy sau 2 tuần bị lại => bán rẻ luôn cho đỡ điên. Nếu ko bị mất sim ko hỉu nguyên nhân như vậy thì chắc em đã giữ 940sh xài lun rùi >"<. Docomo thì hùi xưa xài SH06A, phải nói là 1 ngày out 2 lần (đúng 1 điểm trên đường về nhà là out) dù là sim Vina nên cũng đành chia tay Docomo chứ 1 ngày mồi sóng 2 lần riết chắc banh cái sim unlock quá.
  8. maxvungtau

maxvungtau Thành viên

Được Like:
    83
    Docomo thì sóng,Softbank thì multi.Ôi JMP ơi,điên đầu với nhà ngươi.~X(
  9. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    mà mấy bữa nay có mất multi nửa ko :)
  10. naruto_thf90

naruto_thf90 Thành viên