Những lỗi khi sử dụng hay làm mất Multimedia của 9xxSH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi luandtvt, 18 Tháng ba 2009.

1. trung2711

trung2711 Thành viên

Được Like:
    9
    Mua lại con 920 từ thằng em, chẳng biết nó unlock gì chứ mấy cái hết pin hay tháo pin ra khi chưa tắt máy em mần cả chục lần có sao đâu. Tại tụi bạn em nó thấy lạ, hay hay nên mượn hoài rồi tháo pin ra xem cái Sim unlock thế nào. Gắn vào lại vẫn okie, chẳng có mệnh hệ nào cả... Chỉ có con 904 của em, để chế độ offline là nó die luôn tới giờ. Vất xó ở nhà......
  2. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Kiếm cái sim Vodafone bỏ vô online lên lại rồi dùng tiếp.. :D
  3. maybach63

maybach63 Thành viên

Được Like:
    2,010
    Bán 904sh die ko bác?:D
  4. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    Den quá. 920SH của mình vừa kick multi lên lại Die rồi.
    Chết bất đắc kỳ tử. 23H đêm vẫn nghe nhạc bình thường. Sáng ngày mở máy ra INSERT USIM. Hu Hu.
    Dùng mãi chẳng sao. Chắc nó ghen với em 903SH vừa mới tậu nên Tự tử đây. Hu Hu

Kiểu này chắc phải thay lai Sim UNLOCK phải không các bác???Em Unlock trong??
  5. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    chưa hẳn là sim unlock hư, có thể do mối nối dây đồng có vấn đề, nên kiểm tra trước chuyện này rồi hãy quyết định thay sim, xài sim vàng chip ngoài rất tốt
  6. zeiz

zeiz Thành viên

Được Like:
    0
    Trời !! iem cũng mua đc 1 tuần nhưg 1hum mat sóng iem chi tat nguồn rùi bật lai....oi thôi,dc 3 vạch sóng đổi lại kái chữ update. Lại qua Hero va 600k ngon ơ ( 900k nếu hok quen biết đấy ah. )---> túm lại là đen !!! Chứ e dùng rất cẩn thận mà bị thế thì hỏi ai bi jo`
  7. ronaldo_vn

ronaldo_vn Thành viên

Được Like:
    268
    do sim unlock và do quá trình unlock ...hên xui...hehe
  8. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    He giống nhau. Mình bị y hệt bạn. Tự nhiên die. Chơi 920SH là fải chấp nhận. Chính vì cái nè mà bây giờ 920SH rớt giá.....
  9. Japan Mobile !

Japan Mobile ! Thành viên

Được Like:
    383
    Có loại sim mới rồi, oke lắm, em xài 4 ngày rồi, đi khắp nơi, chưa bị gì cả, multi vẫn ổn;)
  10. Japan Mobile !

Japan Mobile ! Thành viên

Được Like:
    383
    Có loại sim mới rồi, oke lắm, em xài 4 ngày rồi, đi khắp nơi, chưa bị gì cả, multi vẫn ổn;)
    Chipcoj thích bài này.