Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Mình đã gửi mail cho bạn, và sẳn đây nhờ các bạn khác thử xem sao? cái số imei của bạn kg thể crack đc, hoặc có thể là key chỉ xài đc trên 1 computer. Nhờ các bạn crack thử xem để biết đc lý do, tui cũng đang thắc mắc..
    RedStar thích bài này.
  2. boyhn007

boyhn007 Thành viên

Được Like:
    10
    Các bros cho tôi hỏi thẻ RS MMC có dùng cho N6681 được không hay DV RS-MMC có dùng được cho N7610 không? Cảm ơn đã đọc tin!
    RedStar thích bài này.
  3. thanhbinhdn

thanhbinhdn Thành viên

Được Like:
    1
    hoi ve profimail?

Chào các bạn!
    Các bạn giúp mình setup các thông số cho Profimail 2.24, mình xài mạng vina. Còn mail thi xài yahoo. Ngoài hcm.vnn.vn còn mail nào khác xài pop3 ko vậy các bạn?
    Xin cảm ơn nhiều.
    RedStar thích bài này.
  4. MaiDinh

MaiDinh Thành viên

Được Like:
    164
    Setup Profimail

Nếu có điều kiện, bạn nên tham khảo Làm bạn với máy vi tính số 124, số ra mới nhất, mình nghĩ là các sạp báo có thể vẫn còn đó.
    Trong đó hướng dẫn khá chi tiết về việc cài đặt và điều chỉnh các thông số cho Profimail trên mobile, có cả hình minh họa chi tiết lắm.
    Nếu không tìm được thì nhắn tin PM cho mình, mình sẽ cố gắng hướng dẫn cụ thể cho bạn (mình cũng đang xài Profimail khá ổn định và tiện dụng trên con 6681).
    Thân,
    Rossano and RedStar like this.
  5. boyhn007

boyhn007 Thành viên

Được Like:
    10
    Ko ai giúp tôi à? Đg thắc mắc quá, muốn hỏi anh e trên đây để rõ hơn đỡ phải chạy đi hỏi mấy ông thợ thôi mà :((
    RedStar thích bài này.
  6. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388

Thẻ RS - DV - MMC thì ko dùng đc cho N7610 đâu bạn . Bởi vì thẻ này sản xuất ra chỉ dành cho điện thoại Nokia 3G vd: 6630, 6680, 6681, N70, N90, ...

Còn 6681 sử dụng đc RS - MMC thì mình ko bít đc. Do chưa thử lần nào .:D .Mong bạn thông cảm nha. Thân chào.
    RedStar thích bài này.
  7. MaiDinh

MaiDinh Thành viên

Được Like:
    164
    Không nên "nóng" thế. Có nhiều vấn đề mình hỏi mãi mà vẫn chưa được giải đáp đây, ít ra cũng học thêm được chữ NHẪN.
    Theo mình biết và đã kiểm tra thực tế trên con N6681 thì:
    - Thẻ nhớ RS-MMC dung lượng 64MB trở xuống vẫn dùng được cho N6680/6681/6630, dung lượng lớn hơn nữa thì không đủ điện áp để hoạt động.
    - Ngược lại thẻ nhớ DV-RS-MMC thì không thể hoạt động trên các model khác ngoại trừ 3 model trên và N-series.
    (Mà sao có sẵn trong tay bạn không thử nhỉ? :D )
    RedStar thích bài này.
  8. boyhn007

boyhn007 Thành viên

Được Like:
    10
    Cảm ơn các bro nhiều, mình sợ để lâu bài này trôi đi mọi người lại không nhớ trả lời cho mình nên giục để mọi người chú ý :) . Mình không dám thử vì không phải máy của mình, nhỡ có mệnh hệ gì thì ko đền nổi. Cảm ơn nhiều!
    RedStar thích bài này.
  9. Friday_13th

Friday_13th Guest

Cho em hoi vì sao khi cài KPDA 2.0 và cài thêm file kdpa.app load trên diễn đàn về. Khi chay chương trình thì máy tự động khởi động lại máy....anh giải thích em hiểu nhe'
    pvk99 and RedStar like this.
  10. vietduong88

vietduong88 Thành viên

Được Like:
    1
    trợ giúp mình với !! TMAdict 2.0 nữa nè..

các bạn ơi !!
    vẫn lá chuyện cũ nè. mình ở tận đảo PHÚ QUỐC!! Xài N gage QD cài từ điển TMAdict hoải chẳng được .

toàn bị system eror hoài , và đã cài đi cài lại hoài cũng chẳng xong . các bạn có thể giúp mình một lần được không ??

bây giờ mình cần phải làm gì với cái ổ đĩa C:\ và D:\ đây.
    mình cài TMAdict 2.0

cảm ơn và hậu tạ !!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.