Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn nên lưu 1 bản Fe.sis vào máy đễ tiện sử dụng, bất kỳ mượn thẻ ai dùng cũng được
    RedStar thích bài này.
  2. snake688

snake688 Thành viên

Được Like:
    6
    Bệnh nan y sắp chết các bác ơi!Help me!!

Hôm wa em rút thẻ nhớ ra fomat lại máy. Fomat máy xong em cho thẻ nhớ vào máy và bật Smartmovie lên nhưng ko bật dc. phải lam thế nào đây các bác? các bác júp e với em chết mất!! Hichic
    RedStar thích bài này.
  3. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    bạn phải cài smartmovie lại thôi , vì soft này có 1 số libs lưu trong máy , bạn format máy thì mất hết rồi , 1 số soft cũng bị tình trạng như vậy , kiểm tra xem cái nào ko chạy đc thì fai cài lại bạn ah
    RedStar thích bài này.
  4. DOANTUANTU

DOANTUANTU Thành viên

Được Like:
    22
    Bạn dùng máy gì, kiểm tra xem bản SM đó có tương thích ko, nếu ko thì đổi bản SM khác, chúc thành công!
    RedStar thích bài này.
  5. xuantruong

xuantruong Guest

duaconkhonuoi vbmenu_register("postmenu_330251", true); :nói đúng đấy bạn kiểm tra lại đi sẽ còn có nhiều phần mềm khác phải cài lại nữa đấy
    RedStar thích bài này.
  6. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
    Xin chi giao

có ai biết chụp ảnh = Fexplorer ko vậy , mình bật chế đọ screencapture rồi nó hướng dẫn la nhấn "ABC" + "0" , chả hiểu lắm :p
    RedStar thích bài này.
  7. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    format lại máy thì gần như chắc chắn phải cài lại từ đầu nếu bạn ko backup phone trước khi format máy
    RedStar thích bài này.
  8. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Không phải gần như chắc chắn mà phải là chắc chắn, cậu hãy làm theo tommyle đi, nếu không backup thì phải thế thôi : cài lại từ đầu nhé, cũng nhanh lắm mà!
    RedStar thích bài này.
  9. DuongTuong

DuongTuong Guest

Mình đang dùng Ngage QD,hôm trước vừa cho chạy bản 4.10.Nhưng hình như bản này có vẻ tối và tiếng nhỏ hơn bản trước của mình(3.12).Các bro cho mình lời khuyên với.
    RedStar thích bài này.
  10. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    bạn bật ct đó là nó nhận vào hệ thống rồi,bạn có thế ấn phím dập máy thoát ra màn hình ngoài,sau đó khi bạn vào bất kỳ đâu kể cả trò chơi có hình nào bạn thích thì bạn ấn nút pen( có hình bút chì chính la ABC đó)+phím 0 để chụp lại hình đó.Nó sẽ lưu vào thư mục screencapture trên máy hay trên card mà bạn chọn.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.