Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. aries8899

aries8899 Thành viên

Được Like:
    13
    kíu em với các bác ơi ... ở đây có bác nào dùng thử con nokia e61 chưa? em định mua mà không biết con đó cài được nhiều ứng dụng không? ai dùng rồi chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với
    RedStar thích bài này.
  2. kittytruong

kittytruong Thành viên

Được Like:
    21
    Cam ơn nha !:D,chỉ mình rõ hơn tí xíu đi,copy link nào ?
    RedStar thích bài này.
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Cuối mỗi file trong danh sách upload có icon download đó bạn, click vào bạn sẽ thấy đường link trên address bar.
    Have fun!
    RedStar thích bài này.
  4. chantinhvn

chantinhvn Thành viên

Được Like:
    6
    nghe nói s60 có thể kết nối internet từ PC qua bluetooth. Nhưng mình chỉ có Cáp thôi thì có cách gì cũng nối internet từ PC ko?
    RedStar thích bài này.
  5. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Bạn nhầm roài,mình đang dùng 6680 đây.Khi copy file lớn từ máy khác mình vẫn dùng thế,k cần phải cài thêm bất kỳ PM nào cả.Bạn thử xem co đúng k?Vấn đề này k phức tạp quá đâu.:)
    RedStar thích bài này.
  6. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
    Con này chắc chưa có ai dùng đâu bác, HĐH symbian OS9.1 hiện nay không có nhiều ứng dụng như symbian 7, 8 nhưng xu thế dần sẽ chuyển sang dòng này nên bác cứ mua đi không phải ngại đâu, đi trước thời đại phải chấp nhận chứ:D
    RedStar thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có bản ultral 1.52 đã cr....k bên Topic phần mềm cho S60 đó, bạn sang down về dùng nghe!
    RedStar thích bài này.
  8. bogiathang

bogiathang Guest

các bác giúp em với, cái N-Gage cua em nó bị sao đó, cứ tự động gửi tin MMS đi hoài à, không làm sao chỉnnh được, format cũng không bị lại nữa, em chạy lại rom cũng không được, không biết phải làm sao đây,:(
    RedStar thích bài này.
  9. N 8890

N 8890 Thành viên

Được Like:
    4
    các bác làm ơn cho hỏi, N7610 có thể nâng bluetooth lên 1.2 không vậy
    bác nào biết chỉ giùm nha. cám ơn nhiều :)
    RedStar thích bài này.
  10. blue_breath

blue_breath Thành viên

Được Like:
    2
    chỉ giúp dùm mình với!!!!

Các Pro ơi làm ơn chỉ giúp mình với:Mình mới mua con Nokia N70 của công ty và có sẵn Symantec Security Mobile....Cài xong thì nó cho expiration là ngày 31/11/2006 mình có dơn bản update đến 2008 bên cập nhật phần mềm p3 xong copy 2 file vào xong như hướng dẫn,mình có cho chế độ firewall là off xong rồi cài và retart lại máy nhưng vẫn là 31/11/2006...làm ơn giúp mình với,có bị thiếu xót bước nào không làm ơn..........!!!
    Tiện thể cho mình hỏi app(sw) mà người ta gọi đến thì nghe nhạc đó vì lâu quá sử dụng lại đt symbian nên quên mất làm ơn nha(---Đừng trách mình nha !!)Cám ơn các pro nhiều,giúp em với.............................
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.