Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    4 cái icon đó kg thể làm đc bạn à, có thể hình đó đc chụp bởi các máy có chức năng đó thôi chẳng hạn như 6680,N70...trở lên. Soft đó chỉ có thể làm đc giống hình đầu tiên đối với các máy như 7610, 6600, Ngage...

Hoặc để có đc 4 icon như hình thứ 2 thì bạn dùng soft khác như: active today nhé! Vào chủ đề " phần mềm cho S60..." lấy ngen bạn. :)
    RedStar thích bài này.
  2. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    RedStar thích bài này.
  3. tsb0835

tsb0835 Thành viên

Được Like:
    5
    help QD !!!!

Khi nãy mình format lại con N Gage QD của mình , sau khi format xong thì vào ổ C của máy mình thấy thiếu phần app-phone-logo !!! anh em nào biết chỉ dùm mình cái :confused:

4. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Các cao thủ cho mình hỏi về chương trình gõ tiếng việt cho N7610.
    Mình cài bộ gõ tiếng việt vào rồi thì không thể copy hay dán được mong các cao thủ chỉ giáo. Cảm ơn
    RedStar thích bài này.
  5. tvn24680

tvn24680 Thành viên

Được Like:
    18
    Minhque ơi vẫn không update được, có biết tại sao không

Bạn nên hỏi rõ rõ ra 1 tí...
    RedStar thích bài này.
  6. vanhdude

vanhdude Thành viên

Được Like:
    3
    bây h cửa hàng nào ở hà nội cài được phần mềm cho N91 nhỉ?như từ điển hay Smovie ý.mà n91 có cài được lưu tin nhắn vào bộ nhớ ngoài ko ạ?
    RedStar thích bài này.
  7. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    mình đang xài 7610, sao cài ETI vo, vửa nhấn record là bị văng ra liền à, cài bản có patch đó. ai có bản nào xài được cho mình xin với. trước đây xài 6260 cũng bị nữa
    RedStar thích bài này.
  8. ngochuan

ngochuan Thành viên

Được Like:
    25
    Vấn đề Eti Camcorder

Khi vừa mỏ chương trình ra bạn nhấn phím 1 sau đó nhập số 123 vào là OK
    8375600 and RedStar like this.
  9. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
    nhưng mà có 1 lời khuyên dành cho các bạn đó là ko nên dung eti_camcoder vì nó nằm trong 1 số các chương trình có hại cho chiếc mobile của bạn , nếu dùng thì dùng chương trình philip_camcoder_pro đó , quay nét hơn , có nhiều thứ hay hơn nữa bạn dùng sẽ biết (đã có trong diễn đàn các bạn search đi nhé )
    RedStar thích bài này.
  10. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    N91 làm gì có bộ nhớ ngoài hả bạn, chỉ có... ổ cứng 4G gắn sẵn trong máy để lưu dữ liệu thôi. Còn bộ nhớ dành cho SMS của nó khoảng 30MB trong máy không đủ cho bạn lưu tin nhắn sao bạn?! Hiện tại vẫn chưa có chương trình lưu tin nhắn lên... ổ cứng cho N91 đâu! Cố gắng chờ bạn nhé! Have fun!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.