Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bạn xem lại tần số và chất lượng bài mp3 không nghe được (thường OK nhất là 44KHz, 128bit)... Hoặc bạn thử cài thêm 1 số phần mềm nghe mp3 khác xem sao.
    RedStar thích bài này.
  2. beckham281084

beckham281084 Thành viên

Được Like:
    42
    em đang xài N6600, mỗi lần có tin nhắn thì nó chỉ hiện lên NEW MESSENGER thôi mà k hiện tên ai gởi, có phần mềm nào hiện tên người gởi k các bác, THANKS :)
    RedStar thích bài này.
  3. DuongTuong

DuongTuong Guest

Em đã cài Ultramp3,vẫn nghe đc tốt,những bài 128kb 44KHz đều nghe đc trên Ultra nhưng ko thể nghe đc bằng pm có sẵn trên máy,giúp em với
    RedStar thích bài này.
  4. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn vào đây lấy SmsFace nhé, vừa thấy hình vừa thấy tên người gửi luôn (muốn thấy hình thì add hình vào số ĐT trong danh bạ nhé).
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=16274&page=36
    Have fun!
    RedStar thích bài này.
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng Herosoft để convert ra mp3 phải không? Hoặc lấy file .mp3 mà không rõ nguồn gốc file .mp3 đó được convert bằng chương trình nào phải không?
    Vậy thì bạn vào đây lấy chương trình convert to mp3 về convert lại và thử nghe lại mấy bài đó trên ĐT xem nhé.
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=27433&highlight=mp3+wma+convert
    Chúc vui!
    RedStar thích bài này.
  6. luckystar1005

luckystar1005 Thành viên

Được Like:
    7
    Anh em. cho mình hỏi về S60 3RD một chút, sao mình cài autolock, smartmovie...mà mình down về ở chủ đề S60 3RD 3250,N91 cho máy N91 không được nó cứ báo là "Cartificate may not yet be valid, is expired ......phone date setting may be incorrect" là sao vậy????
    RedStar thích bài này.
  7. DuongTuong

DuongTuong Guest

Em dùng chương trình soundford bác ạ,còn mấy bài ko nghe đc thì đúng là ko rõ nguồn gốc,để em thử convert lại bằng soundford vậy,thanks bác
    RedStar thích bài này.
  8. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
    cho em hỏi cái này , có chương trình unlockphone là để làm j vậy , em thấy có lâu rồi nhưng h mới nhớ ra để hỏi
    RedStar thích bài này.
  9. DuongTuong

DuongTuong Guest

Em hỏi vấn đề nữa,pin của NgageC là BL-5c em muốn thay pin BL-6c của QD vào,liệu có ngon lành ko,chứ pin 5c nghe nhạc nahnh hết wa' trời
    RedStar thích bài này.
  10. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng Sound Forge là nhất rồi, chuẩn của chương trình này phải nói là rất chuẩn, có thể chỉnh volume, equalizer cho các bài hát, một số bài convert bằng chương trình khác khi nghe bằng Music Player của ĐT rất dễ bị unable open file.
    Chúc vui!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.