Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn có thể dùng chương trình tự dộng trả lời tin nhắn Mobile Secrectarry xem thế nào? Có một số chương trình sử dụng đợc với máy này nhưng không tương thích với máy khác!
  2. pakuzu

pakuzu Thành viên

Được Like:
    0
    tại sao khi mình reset máy bằng lệnh *#7370# thi` máy ko khôi phục lại cài đặt gốc có ai có thể giúp mình ko mình đang xài 7610
  3. BlachThon

BlachThon Thành viên

Được Like:
    10
    Dùng lệnh này xem nha bạn: *#7780# or *#7370#.

ý quên còn cái này :*#3370#
  4. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Trước khi Reset xóa font .gdr đi nhé bạn, font đó nằm ở system\fonts
    Have fun!
  5. shania

shania Thành viên

Được Like:
    1
    memory in use

con 3230 của mình ko có chế độ tự động chuyển dữ liệu vào memory card khi chụp hình, nhận thông tin từ máy khác vv... Làm ơn chỉ cho mình phần mềm nào hỗ trợ
  6. boyvuive_vuitinh

boyvuive_vuitinh Thành viên

Được Like:
    192
    Sao lại không có chứ bạn . Muốn chuyển hình ảnh khi chụp sang thẻ chỉ cần vào Camera -> Options -> Settings -> Image -> Memory in use -> chọn thẻ nhớ . Còn tin nhắn muốn lưu sang thẻ thì bạn vào Messaging - > Options -> Settings -> Other -> Memory in use -> chọn thẻ nhớ .
    HAVE FUN .
  7. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Vậy tại sao trên máy N_gage và 6230 thì lại xóa được.Trên những máy đó mình thấy nó cho phép xóa game những ở 3230 thì mình tìm mãi mà ko thấy.Chắc phải có cách nào chứ ko ai biết à
  8. vista8800

vista8800 Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác cho em hỏi sao lúc em dùng PC suite để cài ứng dụng cho 6680 thì trên mày toàn báo:"Installation security error.Unable to install" nhỉ.Giò em phải làm thế nào để cài các application đây hả các bác
  9. vista8800

vista8800 Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác cho em hỏi thêm nữa là cái 6680 của em chăng set được file mp3 làm nhạc chuông.Khi em kick vào file mp3 để làm nhạc chuông thì nó báo:"unable to set as tone.File format not supported".Nó chỉ cho nhân. mỗi file *.mid làm nhạc chuông thôi.
    Cảm ơn các bác
  10. shania

shania Thành viên

Được Like:
    1
    memory in use

con 3230 của mình ko có chế độ tự động chuyển dữ liệu vào memory card khi chụp hình, nhận thông tin từ máy khác vv... Làm ơn chỉ cho mình phần mềm nào hỗ trợ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.