Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tran_hiep

tran_hiep Thành viên

Được Like:
    1
    các bác ơi con N80 xem phim bằng chương trình nào vậy bác .nó xem chuẩn đuôi nào vậy sao em chép phim vảo thẻ mà ko tìm thấy thư mục để mở phim vậy các pác giúp em với hu.hu.huuuu
  2. chatchiet

chatchiet Thành viên

Được Like:
    715
    giúp mình với!giúp mình với!

có bác nào biết chương trình powermp3v1[1].02 không (ct này là nghe nhạc mp3 chỉnh được bass treble) em cài ct này cái 7610 của em xài thử thì ct vẫn bình thường nhưng khi em chọn 'open song' để mở danh sách nhạc lên để nghe thì ở trên có ghi dòng chữ 'select audio files' ở dưới thì ghi chữ ' no data' là nó ko thấy được những bài nhạc mp3 trong thẻ, vậy có bác nào biết không giúp mình với, cám ơn nhiều!!!
  3. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Vì chương trình chưa được đăng ký đó pac, hãy vào option để đăng ký bạn sẽ thấy Ok liên.
    Đăng ký với số 255 nhé. Good luck
  4. thienbao32

thienbao32 Thành viên

Được Like:
    0
    hép ! Mobile_Dict

em cài xong rùi nhưng khi vô thì ko có tùy chọn tra cú anh-việt hay việt-anh la sao vậy mấy huynh . em cũng đã chép 3 file eng-viet.mdic , computing.mdic , viet-eng.mdic vào trong nơi chứa ( Mobile_Dict khi đã cài vào ĐT ) em xài N-GAGE QD mông mấy huynh làm ơn chỉ giúp .
  5. chatchiet

chatchiet Thành viên

Được Like:
    715
    mình cũng đã đăng ký với số 255 rồi nhưng vẫn như vậy mình cũng thử nhiều cách nhưng cũng đành bó tay,bạn còn cách nào ko giúp mình với , cám ơn nhiều!!!!!
  6. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn tạo thư mục tên MDict_Data trên thư mục gốc của thẻ nhớ (E:\MDict_Data) rồi copy các file data .mdic vào đó, sau đó mới chạy chương trình nhé.
    Lúc lấy chương trình về có hướng dẫn cài đặt trong đó luôn rồi mà.
    Have fun!
  7. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn copy các file mp3 vào thư mục E:\Sounds\Digital thử xem.
    :D
  8. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    sao powermp3 ver 1.02 (mới nhất) , khi chỉnh playlist thì nó ko tự động wa bài khác vậy ? Cứ hết bài nào thì nó cho nghe lại chứ ko có wa bài khác như ver 1.01. Các bro cho ý kiến nhe.
  9. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Mình thấy ở trong contacts của máy (VD:3230) có thể add thêm rất nhiều detail để lưu các thông tin như:ngày sinh nhật, fax, số Đt cố định hoặc dd, email, ..v.v.v.Nhưng khi lưu số đó vào sim thì chỉ lưu lại được 1 thông tin duy nhất là số điện thoại dd hoặc cố định còn nhưng thứ khác thì chịu nó ko cho lưu.Mình muốn hỏi là liệu có cách nào hoặc có phần mền nào giúp lưu tất cả những thứ có trong contacts vào sim không.Vì mình thấy có rất nhiều thông tin về 1 người cần lưu lại nhưng nếu như chỉ lưu được trên máy thì rất bất tiện chẳng hạn như mình muốn đổi máy thì sao, hay như 1 người có 2 số đt 1 cố định và 1 di động chẳng lẽ mình cứ phải lưu thành 2 tên a, không hay cho lắm(mình ko muốn nói đến mấy chương trình như Vcard hay đại loại như thế vì nó phải lưu lại vào thẻ nhớ rất bất tiện khi mình đổi máy mà ko có chương trình để lôi nó ra)
    Tiện đây mình hỏi luôn là làm thế nào để lưu tin nhắn vào sim vậy(mình dùng máy 3230)
  10. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Mình đã cài thử rồi nhưng ko chạy được.Bạn có chạy được ko thế chỉ cho mọi người cùng dùng nó với
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.