Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
  2. handsome_vnhacker

handsome_vnhacker Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi, dù đã cái vietfont.sis cho s80 rồi mà con 9500 của em vẫn kô chịu hiện lên TV, trong mobireader, từ điển unicode, giờ phải làm sao đây?
  3. HUNG GAU

HUNG GAU Thành viên

Được Like:
    0
    giúp em với em dang xài 9500 dạo này tai sao thẻ nhớ lúc nhận lúc ko.
    cái vỏ của em nó trày wa rồi em muốn thay nó, giá bao nhiêu ở đâu chỉ dùm em với, em đang ở hcm
  4. havantran

havantran Thành viên

Được Like:
    0
    n6600 bị nguy hiểm cứu với

cái 6600 của em bi rớt không nhận thẻ ai giúp em với
  5. ilove83skda

ilove83skda Guest

Tại sao các themes download từ trang _http://mobilethemes.com ( chọn đúng loại dùng cho N91). Khi cài vào máy ( bằng PC suite), cài OK, Apply Ok. Nhưng sau đó khi thoát ra màn hình chờ thì lập tức trả về default themes. Cho dù cài vào phone memory hay cài vào HDD cũng đều bị như vậy. Nhờ các bro giúp đỡ.
  6. nguyenhlc

nguyenhlc Thành viên

Được Like:
    0
    Các Pác cho em hỏi cài hình nền động cho S60 có đươkc o ạ? Nếu được thì dùng chupwng trình gì ạ? Cảm ơn các Pác nhiều!
  7. namlh

namlh Thành viên

Được Like:
    6
    Beep Off lạ quá ???

Mình cài bản beepoff_v2 của bản Minhque lên máy. Khi vào thì chẳng thấy nó hỏi Key để mà nhập 0000. Cho qua luôn. Vào nó minh chọn Activate thì nó vẫn trơ ra là Activate mà ko chuyển thành Deactivate để mình hiểu là nó đã được khởi động. Thôi thì cũng cho qua mình coi như nó đã khởi động đi. Sau đó chọn Hide để thoát.
    Tiếp theo gọi thử cho 1 người để nói chuyện vào hỏi xem họ có nghe thấy tiếng Bíp Bíp không?. Thì họ nói có nghe thấy. Mình cùng CallRecorder để ghi âm cuộc gọi.

Như vậy có phải là Beepoff ko hoạt động như nó đã quảng cáo không ????? Ai trả lời giúp mình cái. Thanks
  8. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Beep Off mình dùng bình thường trên N70.Có điều là restart không tự khởi động, phải dùng thêm AutoExec
  9. namlh

namlh Thành viên

Được Like:
    6
    Mình dùng Nokia6670. Thế cái của bạn sau khi kích Activate thì nó có chuyển thành Deactivate để mình biết là nó đã hoạt động không? Hay vẫn trơ ra đấy
  10. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Active xong nó vẫn trơ ra, không chuyển thành Deactive nhưng ghi âm không bị kêu beep nữa!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.