Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn ko thể rename được vì có file nào đó trong thư mục font đang được sử dụng.Còn ACM bạn cài vào chưa đăng ký code nên nó mới hiện ra 2 dòng số để đăng ký,bạn nên cài lại ACM ,khi cài xong thì máy sẽ hiện lên 5 số code của máy,bạn đánh số đó vào là sẽ đăng ký được thôi
  2. cuhieu83

cuhieu83 Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn pac đã giúp đỡ nhưng trước đây mỗi khi muốn cài hoặc xóa fonts mình điều có thể đổi tên rất dễ dàng nhưng bây giờ cũng làm như vậy mà không được, nếu vậy để xóa font trong thư mục fonts thì phải làm sao.
    Về ACM, khi vừa cài xong, máy có xuất hiện dòng code và mình cũng đã ghi lại dòng đó và đăng ký với chính số đó rồi, nhưng khi khởi động nó vẫn cứ báo và tự chạy luôn.
  3. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Cho mình hỏi có nên format máy nhiều ko.Nếu format máy nhiều thì có bị sao ko vậy
  4. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Nếu ko đổi tên thư mục fonts đc thì dùng chương trình fonts remove mà xóa font nhé bạn, search với từ khóa đó.
  5. cuhieu83

cuhieu83 Thành viên

Được Like:
    1
    :D mình cũng có chương trình đó rồi, vì mình thắt mắt tại sao lại như vậy thôi mà,trước đây thì được nhưng bây giờ thì không. dù sao cũng cám ơn pác nhiều.
  6. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi chút . Mình mới mua 1 thẻ nhớ cho con N-gage về . Máy đã nhận được thẻ nhớ rồi . Nhưng khi cài games hay phần mềm từ PC vào thẻ nhớ , sau đó cho thẻ nhớ vào trong máy mà ko thấy file từ thẻ nhớ ở trong máy ở đâu cả . Xin giúp mình với .
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn phải format lại thẻ bằng máy rồi chép soft và games vào lại xem sao
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Format nhiều ko sao nhưng nên hạn chế để máy xài được lâu hơn
  9. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Phiền bạn chỉ mình cách format lại thẻ bằng máy với . Xin cám ơn nhiều
  10. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Mình làm được rồi . Cho hỏi bây h mình chưa có phần mềm quản lí file như SeLeQ . Mình muốn install nhưng tìm mãi trong N-gageQD chả thấy phần nào để install cả . Mong được chỉ dùm
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.