Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. funnycool

funnycool Thành viên

Được Like:
    164
    Lưu tin nhắn của Nokia 3250

MSM của Nokia 3250 chỉ có thể lưu vào Phone Memory và Card, và không thể Move or copy msm từ Phone vào card hoặc ngược lại được.
    Mình đã tìm được cách lưu tin nhắn từ Card (setting phần MSM lưu tin nhắn Memory Card) vào Máy tính (PC).
    Explore cái Memory Card (dùng Card Reader hoặc nối cable và để chế độ Data Transfer). Show folder Hidden. Bạn chép thư mục E:\Private\1000484b vào PC. Toàn bộ tin nhắn của bạn đã được chép vào PC. khi format Card lại thì chép nguyên thư mục đó vào M.Card. Tin nhắn của bạn đã được Restore.
  2. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
  3. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    chọn đến cái nào bấm chũ C là xóa
  4. b5tuho

b5tuho Thành viên

Được Like:
    5
    7610 bị tắt nguồn bất tử,Help me please!

Con 7610 của em chả hiểu bị làm sao:confused: ,để trong túi tự nó tắt nguồn luôn:eek: .Nhưng muốn khởi động lại thì phải tháo sim,thẻ và pin ra,để một lát xong lắp vào thì mới khởi động lại được....Vậy các bác biểu nó bị làm sao??????Hu hu các bác giúp em với,thank các bác nhiều nhiều.
  5. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    cái đó chỉ xóa được trong log riêng của Missed,Received và Dialled thôi, còn trong log tất cả các cuộc gọi vẫn nhìn thấy như thường
  6. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng đã download SeLeQ file .sis về rồi . Nhưng cái khó khăn ở đây là đưa file đó vào máy rồi mà ko tìm thấy chỗ nào để install . Trong Applications của Extra cũng ko có . Chế độ tự động install file cũng ko thấy . :confused:
  7. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    cám ơn bạn nh nh nha.nhưng mình không biết xài,show ra cũng khong dc,of nó cung o dc
  8. Samsungjapan

Samsungjapan Thành viên

Được Like:
    140
    Dùng chương trình SMSStrore nha bạn, lưu *.txt mở trên PC, tha hồ lưu tin nhắn của em yêu nha.
  9. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    bạn phải vào Manager hay File mgr tùy theo dòng máy. 2 cái này ở trong Tools ấy
  10. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    bạn bảo format nhiều ko sao thì tại sao phải hạn chế để máy dùng lâu hơn chứ.Mâu thuẫn quá
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.