Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Có thể đó là phiên bản cũ rồi đó bạn ơi, hãy vào trang "phần mềm cập nhật liên tục 6600,7610.." trang 35 mà lấy về, nếu vẫn bị thì nó cũng hết hạn luôn, cách khắc phục là: remove nó đi, chỉnh ngày trong máy lùi lại tháng 1/2005 , rồi cài vô là ok, sau đó đổi ngày lại. Chúc...ngủ ngon.
    RedStar thích bài này.
  2. MaiDinh

MaiDinh Thành viên

Được Like:
    164
    RedStar thích bài này.
  3. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Thanks MaiDinh nhưng soft này không có tắt được flash hẳn đâu,còn tắt tiếng khi chụp thì off cái warning tone trong Profile mình đang dùng hoặc bật chế độ Silent là được rồi.
    RedStar thích bài này.
  4. duclam1982

duclam1982 Thành viên

Được Like:
    4
    của bạn nè !

bản này mình cài trên n70 ,6680 ,6681 đều ok hết đó . Nếu bạn cài vào nó ko chạy thì , bỏ thẻ nhớ vào ổ đọc trên máy vi tính , vào sýtem - app xóa cái cũ đi , bỏ thẻ nhớ vào điễn thoại cho nó kiểm tra lại , sau đó mới chép 2 file mình gởi cho bạn , cài vào , nhập số key vào là ok !

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  5. Johnson

Johnson Thành viên

Được Like:
    1
    Co cách nào format N-GaGe không các bạn? Mình dùng lệnh *#7370# nhưng nó vẫn còn lưu lại những sòt đã cài đặt trước đó. Help me Plzzzz?
    RedStar thích bài này.
  6. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn remove font ra chưa vậy. Nếu chưa thì baạnvô thư mục c:\system\fonts đổi tên thư mục này đi . Xong rồi xóa nó. Khởi động lại và format máy.

Còn ko ban 5cài chương trình font remove vô rùi remove font rồi format lại máy.
    font remove mình đã up lên cho bạn luôn. Good luck

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  7. atmulove

atmulove Guest

chào mọi người, mình muốn hỏi chút ?
    bây giờ mình muốn cài vài cái từ điển vào máy (N6600) thì có cần phải cài thêm font ko hay là cài phần mềm từ điển vào, khi tra từ nó vẫn hiện lên tiếng việt ? Thanks
    RedStar thích bài này.
  8. hoang_giang

hoang_giang Guest

Help Me

Các bác có ai bít thì làm ơn chỉ giáo em dùm vụ này với. Con 6600 của em tự nhiên thỉnh thoảng tự khởi động lại mà không cần sờ vào máy. Không bít đã có ai bị như vậy chưa. Có ai bít cách khắc phục thì chỉ giáo cho em với.
    RedStar thích bài này.
  9. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Cài từ điển thì lúc nào cũng có fonts đi kèm cả, nên bạn không cần phải cài thêm fonts cho nó đâu. lưu ý là sau khi cài xong phải restart lại máy thì mới hiện đủ fonts.
    Thân!
    RedStar thích bài này.
  10. conchiphoi89

conchiphoi89 Guest

chao cac bac.
    co bac nao cho em hoi gio em co con 6680 ,hang xach tay , muon mo mang, thi mo o dau vay? co bac nao chi dum em voi..

Lưu ý : Gõ TV có dấu nhé bạn.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.