Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn xài soft gì mà máy báo là trial?
  2. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Do trước đây bạn cài bản trial nên khi bạn cài lại bản cr nó vẫn đòi ki (registry vẫn còn lưu trong máy) bạn nên hard format lại máy và cài lại toàn bộ PM.
    Cài đặt thì bạn copy file *.sis (file cài cho symbian) vào máy và open nó, chọn đường dẫn để lưu, ok.
    Remove thì bạn vào Tool/app manager, di chuyển đến PM muốn xóa và bấm fím c, ok
    Còn để cr thì cũng giống như trên PC, các PM được cr hay chưa đều có file hướng dẫn đi kèm. Chúc bạn vui!
  3. hungdrum

hungdrum Guest

Toi dung may 6630 va cai blackballer nhung khong chan duoc.Ai biet phan mem nao tuong tu nhu vay(chan ca tin nhan lan cuoc goi) thi cho toi voi nhe!Neu co xin gui vao hungdrum@yahoo.com
    xin cam on
  4. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Blackballer bạn cài vào phone memory thử xem có chặn được không.
    Hoặc bạn dùng "Smartcall&sms manager v2.0" nhé, trong "Phần Mềm S60 Cập Nhật..." có đấy.
    Chúc vui và....gõ TV có dấu nhé...:D
  5. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Cho mình hỏi cách sử dụng Psiloc Extended Recorder v1.1.S60.3rdEdition.OS.9.1 , mình đã cài được trên N3250 nhưng không hoạt động . Cho mình hỏi phím tắt Pen/ABC+Right trong chưong trỉnh đó là gì ? Cám ơn nhiều .
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Là khi bạn bấm phím giữ abc(pen) + lắc phím 5 chiều (joystic) sang phải là tự động kích hoạt chế độ ghi âm hoặc dừng, bạn có thể set nó thành 1 hot key khác, fím * chẳng hạn.
    jackks thích bài này.
  7. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Cám ơn bạn , phím pen có phải là phím hình cây viết không , , phím abc là phím số 2 . Mình đã làm rồi mà không được . Có lẻ chương trình này không tương thích với máy N 3250 . Bạn có biết chương trình ghi âm nào chạy được trên máy này không . Cám ơn bạn nhiều .
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Phím abc là gfím pen đấy bạn, không phải fím 2 đâu, chắc Pm chưa tương thích với máy bạn đấy!
    jackks thích bài này.
  9. tran123

tran123 Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn nào giúp mình vụ này với.Mình xài 6670 cài chương trình Spycall hay Total Recorder trong may thì hoạt động tốt nhưng có một cái bất tiện là khi mình tắt máy khởi động lại thì nó hiện cả chương trình này ra, cả thư mục chứa các file đã ghi âm luôn.Không biết có cách nào có thể khởi động máy lại mà chương trình này vẫn hoạt động âm thầm không?Chứ tắt máy mà khởi động lại thấy sự hoạt động của chương trình thì không tiện.hihi.Các bạn có cao kiến gì thì cho mình biết với nhé.Đang cần gấp lắm.Thank nhìu.
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn vào ccác CT đó để setting mặc định cho nó, đừng để nó cùng khởi động hệ thống với máy nhé! Thân
    tran123 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.