Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Đó là cái bất tiện nhất của 02 chương trình này đấy. Cho đến nay chưa có chương trình ghi âm hai chiều nào thật sự hoàn hảo đâu bạn ah. Bạn vào Topic ghi âm hai chiều cho dt s60 để tham khảo thêm nhé.
  2. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    tran123 này, bạn bỏ "SpyCall" và "Total Recorder" đi, xài "Symbianware Call Recorder v1.03" nhé, sẽ rất ĐÚNG Ý bạn đó.
    Chúc vui!
    :D
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn cài vào Phone Memory thử xem nào.
  4. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    sao ko bác nào trả lòi em vậy
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    1/ Keylock có 2-3 soft, quản lý & Recorder có 5-6 soft, chống mất máy có 3-4 soft -> bạn xài soft nào???:confused:

2/ Có một số đường dây điện thoại bàn và điện thoại bàn có lỗi hoặc đã cũ nên khi gọi nghe nhỏ xíu hà...:o

3/ Muốn kiểm tra thực sự phần mềm nào gây ra hiện tượng trên thì bạn cài thử từng cái vào rồi thử nghe/gọi xem sao nhé.

Chúc vui!
  6. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    mình cài vào Phone Mem cũng vậy ah.Hay cho mình PM nào chặn tn khác vo81i.Thanksd
  7. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    1/ Bỏ qua...:D

2/ Có thể USB của bạn có lỗi, hoặc trong lúc down bị lỗi, hoặc bạn copy files từ 1 Computer có cổng USB 1.0 /1.1, USB của bạn là 2.0 nên chỉ chạy tốt trên cổng USB 2.0 của Computer (Mainboard mới)
    Các chương trình bạn down về thường là files .zip, .rar nên bạn phải dùng software Winzip hay Winrar để giải nén lấy files .sis, .jar, xong copy vào đt, chạy các file này để install.

3/ Bạn vào Folder Options -> View -> chọn Show Hidden Files And Folders.

4/ Bạn Convert ra mp3 với Bit_Rate 96kbps hoặc 128kbps nhé.

Chúc vui!
  8. fanglightning

fanglightning Thành viên

Được Like:
    3
    Mấy pác ơi, máy của em bị lỗi rồi, bây giờ em muốn format lại nên chỉ muốn backup contact thui, vậy phải dùng phần mềm nào thía ? em xài Ngage, nó chỉ có backup data hà.
  9. popdylan

popdylan Thành viên

Được Like:
    2
    N91 của em khởi động lâu lắm (5' lận) rồi nó ko nhận ổ cứng trong máy,vô set ringtone thì khởi động lại,cắm cáp vô cũng vậy,em format lại rồi nhưng cắm cáp vào vẫn khởi động lại...ngoài ra mấy cái khác xài ok lắm...help em với mấy huynh
  10. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    Chắc máy bạn khi mua đã bị luột rồi đó . Mình xài N91 vẫn bình thường ,có sao đâu
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.