Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    cài xong bạn phải vào chọn apply cho nớ nữa chứ!
  2. nnq_mm

nnq_mm Thành viên

Được Like:
    14
    cho tôi hỏi vể Rescover viewer 1 chút: Tại sao truơng trình này hay hay bị mất cài đặt? tôi đã thử tất cả các bản Rviewer rồi nhưng ko được, cài trên nhiều máy khác cũng bị tình trạng tương tự. mỗi lần bật trương trình lên lại phải seting lại, rất bất tiện. ví dụ: mình seting là open folder: last user thì khi vào lại nó lại về defaul, với những seting khác cũng vậy. trương trình đã được cr@ck đầy đủ. mong các pro chỉ giúp

.

.
  3. nnq_mm

nnq_mm Thành viên

Được Like:
    14
    cho tôi hỏi vể Rescover viewer 1 chút: Tại sao truơng trình này hay hay bị mất cài đặt? tôi đã thử tất cả các bản Rviewer rồi nhưng ko được, cài trên nhiều máy khác cũng bị tình trạng tương tự. mỗi lần bật trương trình lên lại phải seting lại, rất bất tiện. ví dụ: mình seting là open folder: last user thì khi vào lại nó lại về defaul, với những seting khác cũng vậy. trương trình đã được cr@ck đầy đủ. mong các pro chỉ giúp
  4. nnq_mm

nnq_mm Thành viên

Được Like:
    14
    sao nhảy ra nhiều bài quá vậy? diễn đàn mới nâng cấp mà?????
  5. tottihuynh

tottihuynh Thành viên

Được Like:
    20
    Sau khi mình cài xong theme cho |N91 và apply thì lúc trở về main screen thì máy quay về theme default của máy. có bạn nào biết xin chỉ giáo, cám ơn nhiều...
  6. pinky_gemini

pinky_gemini Thành viên

Được Like:
    2
    máy của em thỉnh thoảng lại hiện thông báo là : APP Closed rồi nó tự động Close cái App ý là sao hả mọi người?
  7. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
  8. vothang

vothang Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi về phần mềm smart guard

Lại có việc phải làm phiền mọi người rồi. Tôi đã cài phần mềm smart guard để giấu gần 1000 tin nhắn, hồi đầu mới chỉ có ít tin thì vào phần mềm rất nhanh, nhưng lần vừa rồi khi chạy chương trình này thì đợi tới hơn nửa tiếng mà nó vẫn chưa mở ra được. Đợi mãi thế là tôi liền vào fileman xóa luôn chương trình ấy đi. Nhưng khi xem lại trong inbox thì không thấy những tn ấy hiện ra, mà nếu vào phần mailbox trong fileman thì vẫn thấy. Tôi thử cài lại smart guard vào máy thì không sử dụng được. Vậy có cách nào để những tn mà tôi đã giấu đi có thể hiện lại trong inbox ko?
    Ai biết xin chỉ giúm với. Cảm ơn rất nhiều.
  9. tuthan_x

tuthan_x Thành viên

Được Like:
    0
    may em cai smart movie cu bi loi , ko biet khac phuc bang cach nao , mong cac bac chi cho. hien em dang dung N_Gage QD. CAM ON CAC BAC NHIEU

Yêu cầu bạn sử dụng tiếng Việt có dấu.
  10. little_aka

little_aka Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn cho mình hỏi về N70: Cái này ghi âm và quay video có giới hạn thời gian ko? Nếu có thì dùng phần mềm gì để không giới hạn nữa.
    Câu hỏi 2: Làm sao để gỡ bỏ các ứng dụng mặc định của N70 như: RealPlayer, Media Player?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.