Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nnq_mm

nnq_mm Thành viên

Được Like:
    14
    ui chài. hỏi rồi mà chưa có trả lời, vậy cho hỏi lại nhé:
    cho tôi hỏi vể Rescover viewer 1 chút: Tại sao truơng trình này hay hay bị mất cài đặt? tôi đã thử tất cả các bản Rviewer rồi nhưng ko được, cài trên nhiều máy khác cũng bị tình trạng tương tự. mỗi lần bật trương trình lên lại phải seting lại, rất bất tiện. ví dụ: mình seting là open folder: last user thì khi vào lại nó lại về defaul, với những seting khác cũng vậy. trương trình đã được cr@ck đầy đủ. mong các pro chỉ giúp

.
  2. lctarch

lctarch Thành viên

Được Like:
    4
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
  4. little_aka

little_aka Thành viên

Được Like:
    0
    Ai tìm hộ mình link down PowerMp3 dùng được cho N70 với, mình tìm hoài ko thấy kìa :((
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    bạn dùng chức năng SEARCH này để tìm với từ khóa "powermp3" nhé! nên nhớ là lựa chọn kết quả "tìm theo bài viết".
  6. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đang sử dụng N6670 có ý định đổi qua con N6233 muốn các bác cho vài nhận xét và lời khuyên.
    Mình muốn biết 2 máy đó có ưu điểm, nhược điểm gì khi sử dung. N6233 có kết nối PC bằng cáp USB được ko? có nâng cấp phần mềm, cài đặt thêm các game đuôi .sis , đọc truyện ... như S60 được ko? rất cảm ơn ý kiến của các bác.
    cho mình hỏi chup ảnh bằng Pixel và VGA là như thế nào? khác gì nhau? Wifi là gi ...??
  7. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Theo quan điểm của mình thì nếu bạn đổi sang 6233 là tự "bó tay" mình đấy! vì 6233 là s40, đừng có dại, còn 6233 có thể kết nối với cáp usb, ( điện thoại đời mới mà), chụp ảnh bằng pixel cỡ ảnh chụp to hơn và nét hơn bạn chụp bằng VGA, so sánh giữa các con 6260(VGA)-7610(1MP)-N70(2MP)-N80(3,2MP) bạn sẽ thấy,còn cỡ các hình ảnh mình cũng không nhớ rõ nữa( bạn có thể tìm hiểu thêm ở GSM).WIFI là 1 trong chức năng "hot" của điện thoại có thể kết nối với internet không dây! Giống như máy tính xách tay sử dụng công nghệ centrino vậy!
    Chúc vui!
  8. chuthon

chuthon Ex-Mod

Được Like:
    120
    Đây này bạn, vào đây lấy đi nhé, là bản 3.0 luôn đó nha:

http://www.4shared.com/file/3209212/de514f38/powermp3_v3110.html

bạn muốn cài bản 3.0 thì d0o5c kỹ chỉ dẫn có kèm theo nha, nếu vẫn ko được thì PM cho mình....:D , mình rất vui lòng giúp bạn.....!=D>
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @ Dragon : 6233 kết nối với PC = cable,ko thể cài đặt thêm phần mềm vì ko sử dụng HDH Symbian,chỉ có thể cài được các ứng dụng và game java như 6230 thôi.Camera của 6233 là 2 megapixel.Nếu bạn đổi 6233 thì ko thể cài thêm soft nhưng bù lại chụp hình đẹp,nghe nhạc hay,có thể xem các file văn phòng,đổi hay ko thì tùy bạn thôi.Mình nghĩ nếu đổi thì bạn nên chọn N70,N73,N80 hay N93 thì hay hơn
  10. priest

priest Thành viên

Được Like:
    2
    hic...các bác cho em hỏi có ct ACM véion nào tương thích với N70 ko vậy?em cài V 2.0 (đã off chế độ auto run nhưng vẫn bị lỗi-cái này em đọ trên trang chu cua webgate bảo là ko tương thích với N70 khi bật auto run)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.