Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
  2. xung_dot

xung_dot Thành viên

Được Like:
    7
    Có huynh nào bị xãy ra trường hơp giống tui chưa !???
    Cài smartmovies 3.11 vao N70 thì các file *.avi vẩn được đọc bình thương khi mỡ SM ! Nhưng khổ nổi khi vào GALERY trong MENU thì các file *.avi không hiển thị ! đằng khác máy tự thoát khỏi GALERY !!!!!????
    giúp mình với !
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Tình trạng này ko có gì đâu xung_dot à,vì N70 đâu có hỗ trợ định dạng *.avi nên khi bạn vào Gallery thì máy đâu có hiểu được và tự thoát ra ngoài thôi
  4. qwertytuong

qwertytuong Thành viên

Được Like:
    5
    Tôi chưa biết làm sao để tạo các five ( hồi )trong một truyện thành một five (tạo thành một truyện ) Ai biết giúp mình nhé .Cảm ơn nhiều !!!
  5. xung_dot

xung_dot Thành viên

Được Like:
    7
    Theo như Cương85 nói thì chúng ta phải có cách nào để giãi quyết chứ !? chẵng lẽ phãi xem các file đuôi *.mp4 với dung lượng lớn . mà mình thì lại rất thích SM vì nó hay ở nhiều chổ !
    có cach thi share cho anh em với nhé
    ''Luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu ''
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Thì bạn convert file *.mp4 sang file dạng *.avi,sau đó mở SM lên rồi xem,ko còn cách nào khác nữa đâu bạn à

To qwerty truong: bạn có thể nói rõ tý ko?Bạn dùng máy gì?Bạn muốn tạo các "FIVE"(hay là "FILE")?
  7. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Các bạn cho mình hỏi : Đã có Bản FlieMan nào mới chưa? Minh chỉ có bản ver 1.05. Nếu có thi lấy về ở đâu.? Cảm ơn
  8. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Fileman 1.05 hiện giờ là mới nhất rồi đó bạn ! Chờ thêm 1 thời gian nữa xem có bản update ko nhé ! Thân !
  9. yaiba

yaiba Thành viên

Được Like:
    13
    cho hỏi, mình có 1 số file video ca nhạc với đuôi là .av. Vậy mình cần soft gì để có thể xem được file dạng đó, mình xài NGAGE classic. Xin nhắc lại là fle .av, chứ ko phải là .avi.
    Cảm ơn các bạn:)
  10. xung_dot

xung_dot Thành viên

Được Like:
    7
    N70 SỬ DỤNG THẺ NHỚ >512MB có hiện tượng giật khi quay phim ! có bạn nào găp trường hợp như vậy không ! Mình đang gặp vấn đề đó ! không biết là do máy hay do thẻ nhớ nưa vi minh xài thẻ 512mb mà giá co 450k thui !???
    Help me !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.