Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Chạy lại flash thôi,lỗi phần mềm rồi
  2. sasha

sasha Thành viên

Được Like:
    14
    Hix, chạy lại flash là thế nào ạ, phải ra hàng ạ? :( . Bác nói cụ tỉ cho em hiểu đi, máy em cũng bị restart khi rút thẻ ra nè :(
  3. nokia_7610

nokia_7610 Thành viên

Được Like:
    4
    Sử dụng 4 nút format máy đi bạn ơi cho về nguyên bản ban đầu Nút: Call+*+3+ nút power.. sẽ có ngay
  4. DuongTuong

DuongTuong Guest

@cuong85:mình ko rõ nữa nhưng mà cắm lên pc báo lỗi,chứ ko fair hoàn toàn ko nhận
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @sasha :bạn chạy firmware mới nhất cho 6681 xem sao,nghe nói khắc phục được 1 số lỗi đó,nhưng mình nghĩ bạn nên đem ra tiệm hay NOKIA CARE để KTV xem thử ra sao thì hay hơn
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @DuongTuong :bạn thử lấy cable khác kết nối thử xem sao
  7. baonguyen

baonguyen Thành viên

Được Like:
    11
    bạn search trên forum nha đã post bài về những cách cài và remove các phần mềm trên 7610 rồi nha.
  8. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Vào mục Manager trong Menu hoặc trong thư mục tools ! chọn tên phần mềm và Remove nó đi ! Ok ?
  9. botao

botao Thành viên

Được Like:
    0
    Sử dụng file .wav làm chuông cho QD

Bạn nào biết cách sử dụng file .wav để làm ringtone cho N-Gage QD có thể chỉ cho mình được ko , mình đã copy file qua MMC (Sounds/Dilgital) rồi , cũng đã vô Profile - > General ->Personalise -> Ring tone -> Ko thấy file trên MMC :(
    ko biết làm cách nào để set file đó làm nhạc chuông được :o
    Cám ơn mọi nguời nhiều :hug:
  10. camatquy

camatquy Thành viên

Được Like:
    0
    smartcom pro chạy rất khó khăn trên N70

trước đây tui có xài SmartCom pro v2 rất ổn định. Ngon lành nữa là đằng khác ( có thể cài default content = hình động. video clip ). Tuy nhiên sau khi tui đổi sang xài N70 cài bản smartcom pro đó thì khi set default content thì không thấy hình, phim nào cả. Chỉ có hình ( chết ) và phim do máy quay được mà thôi. Các bác có biết tại sao không ? Hay có bản nào cho riêng N70 không cho tũiin với. Thanks with bét regards:((
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.