Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoanht761

hoanht761 Thành viên

Được Like:
    3
    Tôi muốn lướt Web trên con N6600 thông qua kết nối bluetooth với máy tính có nối ADSL phải làm sao nhỉ? Có cao nhân nào chỉ giúp với.
  2. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    bạn ơi ko có chương trinh nào mà đọc PDF chỉnh được cho vừa màn hình ah ? trình bạn cho tôi ko chỉnh được xem khó lắm , cứ phải chỉnh sang phải sang trái thôi , xem truyện rất vất vả
  3. botao

botao Thành viên

Được Like:
    0
  4. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    chương trình này ko dùng được bạn ah
  5. chuthon

chuthon Ex-Mod

Được Like:
    120
    Mình thì chưa thử bao giờ, nhưng mình đã nghe nói là cũng lướt web mát trùi luôn đó bạn, vậy bạn lấy về tét thử nha...! hì...hì...hì.....:D
    À mình có bản hướng dẫn kèm theo, bạn nhớ đọc kỹ nha, nếu ko được thì cứ PM cho mình, sẽ giúp bạn hết mình luôn nha....!

http://www.4shared.com/file/3435183/a1fd5ccb/opera_full_n6600.html
  6. mafia8486

mafia8486 Thành viên

Được Like:
    17
    Tôi dùng 6260 nhưng chẳng hiểu sao không hiển thị được font tiếng việt
    măc dù đã cai tahoma.gdr nhưng font hiển thị rất xấu lại mất chữ ơ hay dấu ngã
    anh em nào biết khắc phục dùm cái nha
    thank
  7. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Mình cài AutoExec trên N70, không biết bấm bấm cái gì đó mà giờ nó không chịu chạy, không Setting được nữa. Vào Manager remove hết rồi cài lại nhưng vẫn cứ như vậy (cũng thử remove rồi Restart máy lại mới cài vẫn k0 được). Bác nào cao kiến xin chỉ giáo. Thanks a lot.
  8. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Bạn hãy nhấn vào Options > Settings ( Preference ) xem ! Có nhiều cái để bạn nghiên cứu lắm đó ! Thân !
  9. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    Làm ơn ai giúp tui ai co link dow danh bạ điện thoại và bản đồ tphcm cho N70 ko . thanks trước nha huhuhuhuhuhuhu
  10. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.