Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chimcanhcut2005

chimcanhcut2005 Thành viên

Được Like:
    7
    chương trình iremote 1.46 của tôi đang chạy bình thường thì tự nhiên ko chạy dc nữa và nó bảo là vào trang web của psiloc.com để dow về bản mới nhất.Tôi phải làm sao đây?
    RedStar thích bài này.
  2. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Đấy là do bạn cài 1 chương trình nào đó của Psiloc vào nên nó bảo đăng ký, tốt nhất là dùng bản 1.41, ngoài ra khi cài các chương trình khác của Psiloc thì nên dời lại cùng ngày với bản remote.
    Thân!
    RedStar thích bài này.
  3. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    Xin chỉ giúp N6630:
    Mình mới sử dụng N6630 nhưng mình không thể kết nối được với máy tính do driver không tương thích, mình đang sử dụng winXP SP2. Các bạn biết có phần mềm nào thì có thể gửi cho mình được không. Máy tính mình đã cài PC suite 6.6
    Các bạn giúp mình nhé. Cám ơn nhiều.
    tuananhbida@gmail.com
    RedStar thích bài này.
  4. chimcanhcut2005

Được Like:
    7
    cảm ơn badboyhvu - vua phầm mềm.hehehe
    RedStar thích bài này.
  5. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    Cám ơn bạn đã nhanh chóng trả lời :)
    RedStar thích bài này.
  6. lmtmgu

lmtmgu Thành viên

Được Like:
    9
    bác vo nguyen tan ơi, làm thử cách của em chưa?
    ok liền đấy mà,em đã sửa mấy cái như vậy rồi mà
    RedStar thích bài này.
  7. chimcanhcut2005

Được Like:
    7
    con 3650 của tớ cài phầm mềm task manager.phầm mềm thì không chạy được mà dt của tớ mất rung luôn.Remove phầm mềm rồi mà vẫn ko rung đc.ko biết làm sao nữa.
    RedStar thích bài này.
  8. MA_NAU

MA_NAU Thành viên

Được Like:
    9
    Connect internet qua PC dùng cho 6680 ?

Có bạn nào đã từng connect internet bằng bluetooth cho mobile 6680 qua đường truyền của PC chưa nhỉ ? Mình có đọc 1 số bài trong diễn đàn này nhưng không thể làm được cho con 6680 . Vì khi connect 6680 với PC thì không có Bluetooth serial port . Bạn nào có cách nào khác thì hướng dẫn cho mình với nhé . Mình đang dùng bluetooth driver của BlueSoleil by IVT Corporation .
    Bây giờ muốn connect internet qua bluetooth sử dụng đường truyền PC cho 6680 mình cẩn download những thứ gì cho PC và thứ gì cho Mobile . Mình có download gnubox nhưng hình như cũng không sử dụng được trên 6680 . Bạn nào biết chỉ giúp mình với ... :hug: Mình cảm ơn nhiều .
    RedStar thích bài này.
  9. koctia

koctia Thành viên

Được Like:
    14
    connect internet qua mobil

mình đang dùng nokia N70 muốn connect internet PC từ mobil thì phải làm thế nào
    nhà ko có đt bàn nên chịu ko vào mạng được - mong các bạn chỉ giáo giúp
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Chịu khó sao lưu contact lại, 1 số saved games và ứng dụng bạn thích( đừng backup nhé), sau đó bấm *#7370# hoặc *#7780# thử xem bạn. Chúc thành công!!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.