Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Bác nào biết tại sao cái Alarm Manager 1.4 mình cài vào N70, đặt lịch báo chuông nhưng không có tiếng, chỉ sáng màn hình lên thôi. Đã thử Remove, xóa AlarmServer.ini, cài lại nhưng vẫn không được. Bác nào có kinh nghiệm xin hướng dẫn với. Thanks a lot./.
  2. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Cái ALARM MANAGER trục trặc rồi, chưa biết cách khắc phục. BRO nào có thể chỉ cho mình down các ALARM PRO về xài thử xem sao, mình search mà không thấy. Thanks.
  3. hbtrung

hbtrung Thành viên

Được Like:
    1
    Các Bác nào có chương trình quản lý files nào cho s60 mà có thể chuyển các files mang tính "bản quyền" như jar, sis ... mà không phải đổi tên phần đuôi không ạ??? ai biết chỉ giúp em nhé.

Các ơn rất nhiều.
  4. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    @hihihi:
    Bạn đã thử đặt báo giờ trong mục Clock chưa và xem trong Settings đã đặt âm báo đúng chưa?
    Bạn nên xem cả trong Settings của Calendar xem đã đặt âm báo đúng chưa?
    Alarm Manager dùng cả 2 loại âm báo của 2 mục trên đấy (tùy theo bạn cài đặt theo hàng ngày hay hàng tuần).
    Chúc thành công!
    :D
    hihihi thích bài này.
  5. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    PÁC NÀY HỎI LẠ NHỈ
    ĐÃ LÀ VẤN ĐỀ "BẢN QUYỀN " RỒI THÌ LÀM SAO MÀ CÓ CHO BẠN ĐƯỢC
    THƯỜNG THÌ PHẢI LÀM "CHUI" THÔI TỨC LÀ " RENAME"
  6. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Có chương trình này đáp ứng được yêu cầu của bạn nè: ProfiExplorer (được tặng kèm theo chương trình ProfiMail).
    hbtrung thích bài này.
  7. lequanghungly

lequanghungly Thành viên

Được Like:
    2
    ai giúp mình với,mình ko thể nhắn tin sau khi cài MsvDrivE này.mình Ko bít cách thiết lập mấy cái thông số of nó.Giúp mình với.Mình dùng QD
  8. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Có lẽ là xung đột phần mềm rùi,cài MsvDrivE ko cần thông số j đâu mà.
  9. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Chương trình này mỗi khi chạy nó thì bạn phải nhập lại mã số nhắn tin của tổng đài như bạn đã nói ở trên. Có thể cái mã mà bạn đã nhập sai, bạn thử lại xem sao. Nếu ko được thì tháo thẻ nhớ ra và khởi động lại máy thì chương trình sẽ mất tác dụng. Remove nó đi và cài lại xem sao. Nhớ tìm đúng mã tổng đài nhắn tin nhé
  10. jerrylouis

jerrylouis Thành viên

Được Like:
    11
    Có bác nào biết?

Tôi xài 6670 vừa rồi có cài smart setting thấy chạy ngon lắm nhưng chỉ được vài hôm là nó "giở mặt" ấy là khi mình nhấn vô nút start của nó, trước đây ra 1 list các Ct mình mặc định nhưng giờ nó tót ngay vô smart setting!!!
    Có bác nào có cao kiến gì không?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.