Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. suthuc

suthuc Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi sử dụng N70, đã cài nhiều phần mềm nghe nhạc như Power MP3, UltraMp3, N player, Mp3 player.... Nhưng kô có phần mềm nào có thể tạo ra list gồm tất cả các bài trong thẻ nhớ 512MB, ví dụ tui có >30 bài, nhưng nó chỉ load được 6-7 bài thôi, xin hỏi có phần mềm nào load được hết tất cả không?
  2. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    @suthuc:có lẽ bạn dùng chương trình realplayer mặc định trên máy thì sẽ hiện hết thôi.
  3. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Ai quỡn giải thích hộ mình cái Smart Anwer là chương trình dùng để làm gì ? và nó hoạt động như nào ? mình nghe nói là "tự động trả lời" nhưng chưa hiểu là nó trả lời gì .
    Và cái mobireader , nghe nói cũng là chương trình đọc truyện giống repligo, nhưng mình thấy mấy topic khác nói đọc báo có hình đc hay gì gì ấy , là phải cần truy cập GPRS ko ? Thank all !:)
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @suthuc: Chắc do định dạng nhạc của bác khác nhau! Chứ tui dùng thì load hết nhạc trừ đuôi wav!
  5. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    @phanchituan: Nó như hộp thư thoại ấy.Tự động trả lời khi có cuộc gọi đến Vd bạn đang họp bạn cài đặt nó khi có cuộc gọi đến máy của bạn sẽ tự động trả lời sau 1 hồi chuông hoặc bao nhiêu do bạn cài.Đầu dây bên kia sẽ nghe(do bạn tự ghi lời nhắn) vd: Tôi đang họp có gì xin để lại lời nhắn) và chương trình sẽ tự động ghi lại lời nhắn đó.
    Mình thấy dùng ACM đa năng và hay hơn .
    Blood Elf thích bài này.
  6. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Cái ACM mình đã post vài lần rùi.Có lẽ vài bạn chưa chú ý ký...Thôi mình gửi lại cái mới vậy. Giải nén ra có 2 file.file sis cài còn 1 cái là "Chìa khóa" nhập IMei và tra thôi.
    http://www.4shared.com/file/3838843/873130ee/acm-20.html
    Chúc vui !
  7. khoacnqg

khoacnqg Thành viên

Được Like:
    0
    hix hix, các bro ơi, help me.
    Sau khi em format thẻ nhớ thì giờ các ứng dụng java ko thể nào cài vào máy được nữa. mà nó ko hiện lên thông báo gì cả :((
  8. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    @khoacnqg:
    Đã format thẻ nhớ thì bạn format luôn phone đi, rồi cài lại thử xem.
    :D
  9. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Nếu bạn đã format thẻ nhớ rùi sao không format luôn cả máy đi.Mà bạn không nói rõ bạn đang dùng máy nào?
  10. thankyou

thankyou Thành viên

Được Like:
    3
    Bro nao làm được như vậy mình xin hậu tạ 1 chai!!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.