Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Có Hoa - Việt cho N gage QD của mình hôn ta? Có là rất sướng khi học tiếng Hoa nè !:o
  2. khoacnqg

khoacnqg Thành viên

Được Like:
    0
    quên mất, em đang dùng Nokia 6600, thẻ nhớ 64MB thôi, thế format máy thế nào hả bác, có phải là *#7370# đúng ko??
    cứu em với, chán quá, vẫn ko thể nào cài đc các ứng dụng java
  3. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Copy contact vào sim...xem có cái nào cần thiết thì copy vào thẻ nhớ. Format dùng quy tắc 4 ngón bấm đồng thời: nút tắt nguồn + phím 3 + phím * + nút màu xanh ( phím gọi ) khi nào thấy chữ Formattings là ok.
    Chú ý tắt máy mới format đc và phải sạc đừng để máy format trong trạng thái pin yếu.
    Thân !
  4. khoacnqg

khoacnqg Thành viên

Được Like:
    0
    em format lại toàn bộ như bro bảo rồi, nhưng vẫn không cài được cái ứng dụng java, (triệu chứng tương tự như đã nói ở trên)
    ví dụ như EMap, mọi khi cài bình thường, giờ ko cài đc
    HELP ME !!!!!!!!
  5. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Bạn thử cài 1 số file khác cái file bạn cài không đc xem.Có thể file Java đó của bạn bị lỗi hoặc do bạn không vào File Manager cài ứng dụng Java trong đó....:confused: ( À mà bạn đã từng cài rồi mà nhỉ ) . Cứ thử nhé.
  6. khoacnqg

khoacnqg Thành viên

Được Like:
    0
    File java ko bị lỗi đâu, thử trên máy khác rồi bro ạ, hix hix,làm thế nào bây giờ
    à hỏi phát: tại sao mình ko "quote" đc nhỉ, nó toàn báo lỗi CSDL thôi, mình đang dùng firefox
  7. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    @khoacnqg:
    Bạn format thẻ bằng máy tính hay ĐT?
    Nếu format trên máy tính thì phải để định dạng là FAT nhé, sau đó gắn vào ĐT format thêm lần nữa cho ĐT tạo cấu hình system trên thẻ.
    Copy file Java vào thẻ và dùng File Manager của ĐT để install file jar nhé.

Chúc thành công!

Chắc trang web đang sửa, dùng IE cũng bị như vậy...:D
  8. jimmy_ngon

jimmy_ngon Thành viên

Được Like:
    0
    Cho Mình Hỏi Về Nokia N72

Các sư huynh cho đệ hỏi là có ai có chương trình ứng dụng về cái phone này kô?:confused: :confused: ,nếu sư huynh nào có các ứng dụng có liên quang tới N72 xin upload lên cho tiểu đệ được kô;) ;) ? Cảm kích rất nhiều =D> =D>:hug: :hug:
  9. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Các Soft dùng cho N72 giống như soft dùng cho N70. Bạn vào phần N70 để tìm nhé.
  10. jimmy_ngon

jimmy_ngon Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có thể gửi cho mình cái link được kô?mình kô biết kiếm ở đâu nữa
    cám ơn bạn nhiều
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.