Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Nhờ các thư mục _PAlbTN đó nên bạn mở các file lần sau sẽ load nhanh hơn! Hình như đó là thư mục lưu các file mà bạn đả mở lần đầu. Không tin bạn xóa nó đi và mở các file media sẻ thấy!
  2. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    nếu ko dùng gì đến mail thì bạn có thể remove nó đi cũng được sẽ chẳng ảnh hưởng gì đến cái kia đâu
  3. coolkid

coolkid Thành viên

Được Like:
    38
    Giữ cây bút chì rồi dùng cái phím đa chiều dịch chuyển lên xuống qua lại ...
  4. boyvuive_vuitinh

boyvuive_vuitinh Thành viên

Được Like:
    192
    Down file này giải nén ra sẽ có 3 file . Tạo thư mục AlonMp3PlaPresets theo đường dẫn E:\system\apps . Copy 3 file đó vào thư mục này . Chạy chương trình AlonMp3Player vào mục Equalizer chọn Presets -> Load sẽ thấy 3 file vừa chép vào . Chọn thử 1 cái nghe coai ưng ý chưa .
    Còn nếu dùng chương trình AlonMp3Dictaphone thì chép 3 file đó vào E:\system\apps\AlonMp3Dictaphone\Presets .
    3 file đó là EQ mình chỉnh sẵn . Máy bạn nào lười chỉnh cứ chép vào nghe .
    HAVE FUN .
  5. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Cảm ơn antiyou nhiều !
    -----------
    naq viết:
    nếu ko dùng gì đến mail thì bạn có thể remove nó đi cũng được sẽ chẳng ảnh hưởng gì đến cái kia đâu
    -----------------------
    Làm sao remove cái Profimail này trong khi mình đang dùng ProEplorer.Trong App.Manager mình chỉ có thấy 1 file Profimail thôi.Nếu remove cái này thì chắc sẽ không còn cái ProEp nữa.
    Ý bạn là phải remove cái nào thì gỡ cái Profimail đó ?

--------------

Sẵn tiện cho mình hỏi các bạn coi về cái AgileMesenger 3.78 đó ! Mình connect đc rồi,vào nick mình,chat tốt rùi...Nhưng có cái dở là lần sau vào là tự động nó vào thẳng nick ban đầu của mình.Mình muốn sign out để đổi sang nick khác mà không biết vào chõ nào để đổi nick cả ?
    Có ai sử dụng cái này ngon lành chỉ mình với ! ( Dùng cái này nt với người yêu rẻ hơn nhắn tin nhiều ) Còn cái OperaBrowser thì...hic,không ghánh được vào trang tintuc 1 lúc ra kiểm tra lại mất toi hon 400kb.
    Cảm ơn các bác nhiều !
  6. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Cảm ơn các bác, he he, mình làm ngon lành roài, hi hi :hug:
    Xia xìa !!!
  7. UnknVIE

UnknVIE Thành viên

Được Like:
    193
    Sau khi vào Agile, bỏ đánh dấu ở Yahoo đi (cái ô vuông màu xanh)
    - Chọn Options>Edit chat services>Remove chat service>Chọn Yahoo
    - Muốn sign in vào nick khác: Options>Edit chat services>Add chat service> Điền đầy đủ thông tin.

P/S: đã có Agile Messenger 3.78 bản cr@ck. Các bác vào đây mà down nhé ^^

Agile Messenger 3.78
    vnr_82 thích bài này.
  8. cowboybecop

cowboybecop Thành viên

Được Like:
    3
    các bác cho em hỏi có phần mềm nghe nhạc nào dành cho N73 ko? Ai có thì cho em xin nhé. Thx!
  9. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi sao em dùng phần mềm "photorite.sp" trên 6680 ko dùng được camera sau nhỉ.chỉ chụp được mỗi bằng camera trc
  10. DOANTUANTU

DOANTUANTU Thành viên

Được Like:
    22
    Mình dùng 6600 khi vào C/systems/fonts ,đổi tên thư mục fonts để xóa fonts tiếng việt thì toàn báo "...in use" ko như 6681 đổi được ngay. Phải làm sao giờ confused???
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.