Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mobile_core

Mobile_core Thành viên

Được Like:
    5
    Thì dù sao cũng cần phải kết nối GPRS thì mới dùng Mobile làm chức năng của một modem kết nối với máy tính truy cập internet được chứ. Có phải ý bác koctia là vậy không?
    RedStar thích bài này.
  2. ultrawave

ultrawave Thành viên

Được Like:
    6
    mấy bro cho em hỏi cái EZscreenlock bản Cờ rắc rùi sao một thời gian vẫn bị ko hoạt động là sao?cài thời gian tự dộng thời gian lại ko dc.bấm phím yêu cầu đã ấn định trước vẫn ko dc luôn.Trừ phi vào file .app cua 2 Folder ScreenA Và B thì mới chạy dc???
    RedStar thích bài này.
  3. vo nguyen tan

vo nguyen tan Thành viên

Được Like:
    8
    that ra thi` mi`nh da~ giai quyet duoc van de` na`y roi` ma` ko ca`n phai format hay go~ the~ gi` ca~.rat don gian.du`ng ung dung quan li' file nhu SelQ che'p ta't ca~ thu muc sýtem tu` o~ dia~ Rom D:\ hoac F:\ che'p de` va`o thu muc system o~ o~ dia~ C:\ va` reset phone lai the' la` xong hihi!!!!................ bac na`o co' bi giong nhu mi`nh thi` la`m thu~ xem sao nha chuc May Man
    RedStar thích bài này.
  4. dungds

dungds Thành viên

Được Like:
    3
    cách của bác hay đó,nó cũng là một hình thức format mà k mất chương trình(chép đè lên thì vẫn giữ được file system của mấy cái ứng dụng đã cài trên thẻ).Vì e nghĩ thật ra lúc format thì nó cũng lấy cái system trong rom ra cài lại thôi đúng k các bác(có lần đọc ở đâu trên đây có bác chỉ rồi mà quên)!
    Lại thêm một kinh nghiệm,giờ thì em nhớ lắm rồi.chờ có máy làm thưc hành.cám ơn các bác GSM!
    RedStar thích bài này.
  5. nhn294

nhn294 Thành viên

Được Like:
    28
    cài chương trình zInputRestorer http://www.zenithcore.com/products/download.php3?id=5 vào rồi restore lại để chữa lỗi không viết được chữ cái.
    RedStar thích bài này.
  6. Quanghung

Quanghung Thành viên

Được Like:
    3
    ultra mp3 và smort movies trên N70

mình dùng N70 nhưng chép phần mềm ultra mp3 và smart movies vào no không nhận, có bác nào biết giúp mình với nhé, cám ơn nhiều
    RedStar thích bài này.
  7. cho minh hỏi cái secure digital memory card có gì khác mutilmedia memory card vậy. mình hay dung multimedia memory card nhưng chưa bao giờ dùng SD. làm ơn trả lời mình vì có người bán SD memory card 1g cho mình với giá rất rẻ.
    RedStar thích bài này.
  8. t_mac

t_mac Thành viên

Được Like:
    2
    Hỏi các bác một chút nhé

Em muốn hỏi con 7610 của em bị rơi,bây h tiền thay màn hình các bác có bít thay màn hình của 7610 tầm bao nhiu ko,và nếu em bán máy lại trong trường hợp máy ngon trừ màn hình vỡ thì dc tầm bao nhiêu,thanks các pác
    RedStar thích bài này.
  9. nguyenminhtri

nguyenminhtri Thành viên

Được Like:
    14
    Cung vay thoi
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Màn hình của bạn nếu thay thì giá sát nhất là từ 800 - 1.tr . Nếu bạn đem ra bán thì giá rẽ lắm bạn ơi, sữa xong thì đc xem là máy rã rồi ==> thâu rẽ lắm.. tùy bạn quyết định..
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.