Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    đúng thế bạn ạ
    đã format là mất sạch.
    chỉ riêng cái từ FORMAT có nghĩa là định dạng lại bộ nhớ thì tất nhiên là mất sạch..trở về trạng thái ban đầu từ lúc suất xưởng mà.THÌ CÓ NGHĨA LÀ MẤT HIẾT..SẠCH SẼ VÀ LẠI PHẢI MẤT CÔNG NGỒI CÀI LẠI TỪ ĐẦU

còn biết làm thế nào để FORMAT THÌ PÁC CÓ THỂ THAM KHẢO CÁC BÀI VIẾT NÀY CHO EM
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=3854&page=3
  2. babyblue

babyblue Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bạn!
    các bạn chỉ giúp mình phần mềm nào chặn cuộc gọi trên 6680 đi. mình đã sử dụng Blacklist1.02a và BlackBaller1.2 mà sao nó ko chặn được. Rất mong nhận được giải đáp. Cảm ơn các bạn nhiều lắm!
  3. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    @denonhn: Fomat là máy của bạn sẽ trở về như khi vừa xuất xưởng tức là những cái bạn cài thêm sau này sẽ mất sạch (nhưng cũng tùy soft bạn cài...Có cái liên quan đến ổ C của đt thì mới phải cài lại còn nhiều cái bạn cài vào thẻ nhớ format máy ko bị gì cả)

@babyblue: Bạn dùng ACM 2.0 nhé (ở trong này đã kèm cả kây rùi:

http://www.4shared.com/file/3838843/873130ee/acm-20.html

hôm sau nhớ post trong "Nơi yêu cầu..." nhé.
  4. apu_apa

apu_apa Thành viên

Được Like:
    0
    Có thể gửi cho mình phần mềm giả lập Symbian S60 (khoahl@gmail.com)được không, mình muốn cài đặt một số chương trình dành cho Phone trên PC để test thử trước. Tks
  5. vinhvcg

vinhvcg Thành viên

Được Like:
    0
    Chao ca nha, minh moi dung dt 7610, cho minh hoi co the nang cap the nho toi da la bao nhieu MB vay? Thanks
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Mua DV RS MMC mà dùng cũng được bạn nhé! Tốc độ truy xuất nhanh hơn RS MMC!
  7. Jackco

Jackco Thành viên

Được Like:
    0
    Các Bác cho mình hỏi?
    Mình xài con 6600 nhưng khi cài từ điển Lạc Việt, CellDic,Tma2.0 thì dc
    nhưng khi kick hoạt thì ko chạy .....Why ?( mình đã làm đúng hương dẫn rồi):(
  8. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Chắc chắn là bạn làm chưa đúng hướng dẫn...Phải copy các data vào thư mục mà mình tạo trên thẻ nhớ.... Bạn coi lại hướng dẫn tỉ mỉ đi nhé...
    Mình đang dùng 6600 đây.
  9. blank

blank Thành viên

Được Like:
    0
    Em moi mua con N72, nhung khong biet co chuong trinh nao co the xem phim dc, dong thoi bac nao co chuong trinh tu dong nhan tin sau mot khoang thoi gian thi cho em xin mot ban
  10. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    coi phim bạn dùng SmartMovie nhe! còn tự động trả lời tin nhắn mình có nhưng chưa Test tren N72 bạn thử xem sao here !chúc thành công
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.