Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Bạn thử kĩ lại xem nha,chứ Bluetooth của Moto kết nối cho 7610 vẫn đuợc,bạn phải chắc là nguồn của Bluetooth đã mở,và nếu nó nhận thì sẽ kêu bạn nhập pass vào,và bạn nhập 0000 hoặc 1111 thì sẽ kết nối đc.!
  2. khanhgt

khanhgt Thành viên

Được Like:
    12
    Các bác có thể cho em hỏi cái là lúc em cài WMA Plus thì nghe nhạc còn nhỏ hơn UltraMp3 , sau đó em remove lại và cài chương trình OMAI KARAOKE thì lại ko xuất hiện tiếng nhỉ ? EM đang rất thắc mắc !
  3. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    OMAI Karaoke chỉ chạy có tiếng khi bạn chịu khó dỡ bỏ bớt các ứng dụng...Mình đã ghi chú rõ đi kèm rùi mà.WMA bạn vào settings cài đặt volume ở chế độ 12Gain nghe to vật...
  4. khanhgt

khanhgt Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn cho hỏi là cần gỡ các ứng dụng nào đấy ? Mình ko biết phải làm thế nào cả !
  5. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    @khanhgt: Bạn cài nhiều ứng dụng trên máy quá nên mới bị hiện tượng như vây.Muốn dùng cái này thì phải gỡ khá nhiều ứng dụng đó...Gỡ đến khi nào có tiếng thì thôi...Tốt nhất là bỏ qua tiết mục này đi,muốn nghịch karaoke thì cài mykaraoke.sis cũng đc,chỉ tiếc là toàn bài hát tiếng anh....
    khanhgt thích bài này.
  6. vxkimma

vxkimma Thành viên

Được Like:
    4
    Mình xài 6681. Có tình trạng là xài power mp3 thì không hiển thị hết các bài đã lưu vào MMC, còn sử dụng real player (như 1 bác nào đã có chỉ ở trong forum) thì chỉ chạy được mỗi bài đúng 30 giây. Thử lần thứ 2, thì hiện lên "general system error". Tui đã thử tháo MMC và reset máy bằng *#7370# vẫn bị tình trạng trên. Các bác có cao kiến gì làm ơn chỉ giúp. Cám ơn.
  7. vxkimma

vxkimma Thành viên

Được Like:
    4
    6681!Xin cứu giúp!

Mình xài 6681. Có tình trạng là xài power mp3 thì không hiển thị hết các bài đã lưu vào MMC, còn sử dụng real player (như 1 bác nào đã có chỉ ở trong forum) thì chỉ chạy được mỗi bài đúng 30 giây. Thử lần thứ 2, thì hiện lên "general system error". Tui đã thử tháo MMC và reset máy bằng *#7370# vẫn bị tình trạng trên. Các bác có cao kiến gì làm ơn chỉ giúp. Cám ơn.
  8. thechaunet

thechaunet Thành viên

Được Like:
    18
    Chạy FW lại sau đó Format MMC và cài lại tất cả thì oK liền !
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn thữ chọn menu và chọn mục tìm file nhạc ( trong danh sách các bài hát mp3 cũa ultral ) thữ xem sao ? còn nếu ko được thì bạn 4mat thẽ lẫn máy xem sao nhé
    vxkimma thích bài này.
  10. vxkimma

vxkimma Thành viên

Được Like:
    4
    Cám ơn các bác, mình sẽ thử làm lại toàn bộ xem.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.