Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vxkimma

vxkimma Thành viên

Được Like:
    4
    Mình đã format cả phone lẫn MMC và cài lại SW. Đúng là hoạt động lại bình thường. Cam ơn các bạn rất nhiều !
  2. thienthan0702

thienthan0702 Thành viên

Được Like:
    11
    Help me pls ! huhuhuh

em ko biet sao ma hai ngay gan day cai Smartmovie cua em moiu lan em vaO EM XEM PHIM DUOC 2 GIAY CAI NO BAO LOI LA "app .closed Smartmovie "kem theo do la the nho bi loi luon huhuhuh. tai sao vay ai chi dum em di . troi khi em dang viet bai nay thi no tu dong khoi dong lai may kia , nhung nghe nhac van binh thuong !
  3. bachngoc85

bachngoc85 Thành viên

Được Like:
    9
    Format lại cái thẻ,cài lại smartmovie nhớ cài lại không được chép từ thẻ khác qua.Sau đó crack(đăng ký sử dụng)) cho các ứng dụng mới cài.
  4. DOANTUANTU

DOANTUANTU Thành viên

Được Like:
    22
    ko cần format lại đâu, bạn remove bản SM cũ đi, sau đó cóp bản SM mới về cài lại là OK.
  5. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Cái này mình nghĩ bạn copy lại hết dữ liệu xong Format máy rồi cài lại là OK!
  6. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Đúng vậy! không cần phải Format,chỉ cần load bản SM mới nhất vầ cài là OK! www.gsm.com.vn/download <----------- vào đây !
  7. thienthan0702

thienthan0702 Thành viên

Được Like:
    11
    cảm ơn mấy bác em đã *#7370# cái máy của em rồi. cài lại SM thì no chay tốt hihihihih . em cảm ơn mấy bác nha em sẽ cài lại cai Sm mới . cãm ơn nhiều !
  8. hoangnambmt

hoangnambmt Thành viên

Được Like:
    1
    de minh the xem , du gi cung cam on ban da chi giao nha :)

Chú ý đánh Tiếgn Việt có dấu nhé bạn
  9. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    cái line1 line2 là do phiên bản phần mềm thôi bạn à,có thể Bạn đã chạy lại phần mềm? Nếu đã chạy rồi có thể phiên bản vừa chạy không có phần đó,còn nếu bạn chưa chạy lại thì bạn có thể làm như thế này xem có khôi phục lại được không nhé,copy lại hết dữ liệu,xong Format lại máy với mã là *#7370# code 12345 .chúc thành công!
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Các bài mp3 định dạng không chuẩn thì không hiện trong Powermp3. Bạn thử nâng phiên bản FW của máy lên để có thể có bản real tốt hơn vì real có thể đang đụng với các chương trình nghe nhạc khác của bạn (wma, ogg+,Power...). Nhưng trước tiên bạn hãy remove các PM nghe nhạc này và cài Ultramp3 vào thử xem!
    vxkimma thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.