Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    đây gửi cho bạn đây
    chúc vui vẻ nhé...
    http://www.sendspace.com/file/91zmob
    còn bản này thì mình không giúp bạn đuọc rồi..hic..hic.vì mình không dùng đến nó nên không tìm hiểu lắm......thông cảm nhé
    hbinhlove2003 thích bài này.
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    N70 thì dùng smartVcard làm gì nữa bạn. Nó có phần copy toàn bộ danh bạ vào thẻ nhớ rồi mà. Còn nếu bác muốn copy danh bạ từ máy khác sang thì dùng phần mềm ContactsManger 1.06. Phần mềm này sao lưu danh bạ hay hơn nhiều.
    hbinhlove2003 thích bài này.
  3. Jackco

Jackco Thành viên

Được Like:
    0
    chuthon ơi! cho mình hỏi cái này nhé. Mình cài pm Ultra mp3 1.33 và Smart movie 3.13 nhưng khi mình diệt virut của thằng McAfee thì nó xáo 2 pm này luôn giờ thì làm sao nhĩ.......:confused:
  4. ngansaomc

ngansaomc Thành viên

Được Like:
    2
    bạn nói phần mềm mới thay cho Powerlock, vậy bạn có phần mềm nào hay không vậy, chỉ link cho anh em down về sài thử coi ?
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    @hbinhlove2003: Lần sau bạn nên gộp vào thành 1 topic thui nhé. Mình đã merge 2 topic của bạn vào rùi.
    Tks!
  6. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Bạn cứ bỏ wa 2pm đó , đừng remove , vì hầu như bất cứ pm diệt víu nào cũng ko ưa 2 cái pm đó :D
    Jackco thích bài này.
  7. huynhthanhvi

huynhthanhvi Thành viên

Được Like:
    0
    Mình rất thích Powermp3v1.02.vn.cr@cked.sis nhưng khi cài vào máy thì các bài hát không chọn được hết kể cả trong máy hay trong thẻ.Bạn nào chỉ mình với cám ơn! Mình đang dùng cái N70

Chú ý từ nhạy cảm nhé bạn
  8. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Bạn copy toàn bộ nhạc mp3 vào thư mục sound trong thẻ nhớ , rồi mở PowerMp3 lên => add song => mark all => Done ( nhớ là chọn Done chứ đừng chọn cancle nha bạn) :)

à quên , PowerMp3 ko đọc những bài hát viết hoa *.MP3 , ví dụ : hoa tan.mp3 thì nó đọc , còn hoa tan.MP3 thì nó ko đọc , nên bài nào đuôi mp3 mà viết hoa thì bạn rename nó lại thành mp3 viết thường là đc nhé !
  9. huynhthanhvi

huynhthanhvi Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cám ơn phanchithuan nhiều nhé, mình làm được rồi.Ai mà ngờ nó không đọc được*.MP3
  10. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    cái FSCaller trên sendpace ko tải được anh phong ơi , anh up lên zshare.net dùm em nha ! Thanks lot
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.