Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nokia1111

nokia1111 Thành viên

Được Like:
    7
    các bạn cho mình hỏi câu này hơi ngu chút nhé..
    mình mới cai ultramp3 vào máy...
    sau đó đã cóp vào card nhớ một số skin cho chương trình..
    nhưng không biết làm sao để chọn skill hết...
    vậy cái đám skill đó phải đưa vào folder nào để ultra nhận được skin mà thay đổi...
    thanks
  2. nokia1111

nokia1111 Thành viên

Được Like:
    7
    @antiyou ..bạn ơi bạn có chỉnh được cho hộp thư yahoo mail không vậy?
    nếu được thì post lên hộ mình với ..
    thanks nhiều
  3. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    nokia1111: Di chuyển xuống mục skin khi bạn chạy chương trình Ultra và dùng phím đk 5 chiều của đt và chọn skin thích hợp cho máy thôi.
    Với đk bạn copy các skin và intall nó ra rồi thì dùng vô tư.
  4. DOANTUANTU

DOANTUANTU Thành viên

Được Like:
    22
    @nokia1111: Bạn muốn chọn skin nào thì trước hết bạn phải kick vào cái skin đó 1 cái. Để cho nó chạy nền trên UltraMP3 đã. Bạn muốn để đâu thì tùy. Nhưng quan trọng nhất là vào phần skin bạn đã cóp và chạy nền 1 lần(kick vào) là xong. Sau đó bạn chỉ cần vào UltraMP3/skin. Good luck!
    nokia1111 thích bài này.
  5. raido

raido Thành viên

Được Like:
    135
    @ hungcan3110 : Máy bạn bị lỗi hoặc đụng phần mềm rồi đó, cách tốt nhất là 4mat máy và chú ý sau này chỉ cài những phần mềm cần thiết thôi, đừng cài tứ lung tung, nếu máy ver 4.6 thì 4mat 4 ngón, còn thấp hơn thì có thể dùng lệnh *#7370# (nếu ko dùng KPD, còn nếu dùng KPD chỉ có nước chạy lại phần mềm)
  6. nokia1111

nokia1111 Thành viên

Được Like:
    7
    @doantuantu,vnr-82: mình làm được rồi..\
    thanks các you...
    còn câu hỏi về cài đặt yahoo mail ..ai giúp mình với
  7. huynhthanhvi

huynhthanhvi Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi sao có một số file *.mp4 mình chép vào máy thì xem được còn một số thì nó không đọc được.Những file đọc được là những file mà thằng bạn mình cho, mình không biết nó dùng phần mềm conver nào.Những file ko đọc được là mình conver từ PM Xilisoft 3gp converter.Các bạn chỉ mình làm sao xem được các file *.mp4 với.Mình đang dùng N70.
  8. lovelydaisy

lovelydaisy Thành viên

Được Like:
    10
    cứu e với!!! cái Card Reader của e bị khìn roài.tự nhiên đang chép ngon lành thì nó báo " The disk is write-protected.Remove the write-protection or use another disk" e rút ra gắn vào mấy lần roài mà nó vẫn báo như vậy mới chít e hem :confused: .cứu e với các expert ơi!!!:((
  9. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Thử rút thẻ ra và cắm lại coi (Rút trực tiếp luôn ko phải remove ) Lần đầu ko đc thì làm vài lần....Ok thôi.
  10. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    bạn raido ơi. frmat 4 ngón là sao. có thể nói rõ phương pháp này đc ko vậy mình cũng xài v4.6 đó.thanks
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.